• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SmartLight v1.85

onlylove80

SmartLight v1.85_Ứng dụng giúp màn hình luôn sáng...
SmartLight chạy như một ứng dụng nền. Nó có thể được truy cập thông qua danh sách các ứng dụng đang mở (giữ phím Menu). Tính năng của SmartLight là giữ cho đèn nền của màn hình điện thoại luôn luôn sáng.. Các bạn sẽ thoải mái xem truyền hình online(3G) hoặc xem trên Web Skyfire mà không lo đang xem bỗng màn hình tối om.(Time-out)
Để có hiệu lực tối đa, bạn nên thiết lập thời gian đèn nền-out chu kỳ (Phone Settings> Display==>Light time-out) đến tối thiểu là 5 giây.
Để tiết kiệm pin, SmartLight sẽ không hoạt động trong trường hợp một ứng dụng đã được mở lại trong một thời gian dài. Trong trường hợp này, đóng tất cả các ứng dụng mở cho đến khi bạn thấy thông báo "SmartLight Activer".

P/S: Cách sử dụng rất đơn giản, các bạn chỉ cần mở pm sau đó chọn "Hide" rồi vào MobiTV or Skyfire xem tivi cho đến hết pin nhé:D:D
Chúc các bạn vui vẻ!

hay đấy !
nhưng với ung dụng ko cần sáng đen thì sao hả bạn ! cái nào cũng sáng thì pin nào chịu nổi !

hay đấy !
nhưng với ung dụng ko cần sáng đen thì sao hả bạn ! cái nào cũng sáng thì pin nào chịu nổi !

Thì bạn không dùng nữa, chỉ khi nào cần đến nó thì hãy Active thôi.:|

hay đấy !

Hôm trước có đọc một bài về thông tin của phiên bản này hay sao ý, nó cho phép thiết lập ứng dụng nào cần sáng và ứng dụng nào không cần sáng, bạn kiểm tra xem nó có không nha.

Anh em dùng bản này hay lắm nè chạy trên nền Python, cho phép hẹn giờ và chọn ứng dụng nào thì được áp dụng.

Nay ban cu roi ma.Minh thay co ban 1.9 roi hinh nhu moi update hom nay :D Posted via Mobile Device

Anh em dùng bản này hay lắm nè chạy trên nền Python, cho phép hẹn giờ và chọn ứng dụng nào thì được áp dụng.

cái này cài mặc định vào C mà mình cài python vào E nên k dùng được thằng Lighten này

Back