• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Smartphoneware Best Crypto v4.00(0) S60v3 v5 S^3 UnSigned - Ứng dụng bảo mật

stupid1314

Ứng dụng bảo vệ hình ảnh riêng tư của bạn các tập tin âm thanh, video, tài liệu mật - chỉ cần bất kỳ loại tập tin trên điện thoại thông minh của bạn đều có thể bảo mật bằng smartphoneware.
Bạn không muốn một người lạ có thể truy cập vào dữ liệu riêng tư của bạn. Vậy thì hãy dùng Crypto ngay bây giờ!
Best Crypto ứng dụng được thiết kế để bảo vệ dữ liệu điện tử. Nó cung cấp cho bạn một giao diện đồ họa người dùng thân thiện cho việc mã hoá và giải mã dữ liệu của bạn. Phía sau giao diện dễ sử dụng, nó còn là ứng dụng sử dụng các thuật toán mật mã tiêu chuẩn ngành công nghiệp an toàn (RC6 (ECB-Mode) để cung cấp cho bạn an toàn tuyệt đối, gần như là không phá vở được.

http://download126.mediafire.com/du...60v3.v5.S^3.UnSigned.By.XPlod@PersianOPDA.rar

Kienvp ơi, cho mình hỏi làm cách nào để có được cái tập tin đính kèm vậy? Mình đã hỏi một số người nhưng chưa thấy trả lời, đành hỏi bạn một lần nữa vậy!

Back