• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Smartphoneware Fun Flash v1.0

Chienkon88

Smartphoneware.Fun.Flash.v1.0.S60.SymbianOS9.incl

ứng dụng giúp anh em giải trí : tạo tiếng còi xe cứu hỏa , cứu thương , cảnh sát , và . . . anh em khám phá nhé !

Một ứng dụng đa năng kết hợp một đèn pin tiên tiến, phát một Morse và một cái còi chuyên dụng . :D

Fun Flash cho S60 3rd edition tính năng: =))

● Torch - cho phép xác định màu sắc của ngọn đuốc trên màn hình cũng như cách sử dụng màu đỏ hay chớp trắng như là nguồn gốc của ánh sáng;
● Morse truyền - có thể được sử dụng để gửi tin nhắn của chúng tôi cũng như học mã Morse;
● Siren - cho phép bắt chước còi xe cảnh sát , cứu hỏa , báo động xe cứu thương và những cái hay khác nữa .

trong link có kèm theo mở khóa , anh em điền thông tin vào là okie nhé ! :))

chúc vui !

Chỉnh sửa cuối:
Bạn ơi. Flash mở được mà tắt không được(tháo pin mới tắt được). Có khi nào để lâu một chút mà không tắt được nó làm cái xèo rồi đen thui luôn không? Hồi trước N85 xài được LightBright qua N86 LightBright vô tác dụng chuyển qua cái này mở được tắt không được. Đã thử rất nhiều pm chỉ có cái này cháy đèn trắng nhưng tắt không được. Híc

Bạn ơi. Flash mở được mà tắt không được(tháo pin mới tắt được). Có khi nào để lâu một chút mà không tắt được nó làm cái xèo rồi đen thui luôn không? Hồi trước N85 xài được LightBright qua N86 LightBright vô tác dụng chuyển qua cái này mở được tắt không được. Đã thử rất nhiều pm chỉ có cái này cháy đèn trắng nhưng tắt không được. Híc

mình không bị như vậy , khó hiểu quá ?

chúc vui !

Chỉnh sửa cuối:
Back