• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SmartSiS phiên bản 2.2.9 việt hóa bởi NguyenTri85

nguoisat

SmartSiS v2.2.9 VI đóng gói SIS Pro
Phiên bản update
Thêm chức năng cr@ck phần mềm(chưa test các bạn test hộ)
Thêm script để tăng tốc giải nén,đóng gói
Fix lỗi giải nén các tập tin đa ngôn ngữ như r01,...r31...r96...và h01,h31,... ở phiên bản 2.2.8 không làm được
và 1 số lỗi khác...
View attachment 178675

Chỉnh sửa cuối:
SmartSiS v2.2.9 VI đóng gói SIS Pro
Phiên bản update
Thêm chức năng cr@ck phần mềm(chưa test các bạn test hộ)
Thêm script để tăng tốc giải nén,đóng gói
Fix lỗi giải nén các tập tin đa ngôn ngữ như r01,...r31...r96...và h01,h31,... ở phiên bản 2.2.8 không làm được
và 1 số lỗi khác...
View attachment 178675

View attachment 178676

Anh em nào đã cr được chưa vậy?

Sao mình tải về rồi cài đặt lại ko đc nhỉ ? Nó chạy được nửa thì máy điện thoại báo là Không Thể Cài đặt là sao nhỉ ?
Có ai bị như mình ko vậy ?

Sao mình tải về rồi cài đặt lại ko đc nhỉ ? Nó chạy được nửa thì máy điện thoại báo là Không Thể Cài đặt là sao nhỉ ?

file này chắc bị lỗi rồi. mình cũng gặp tình trạng giống như bạn.

Bình tĩnh bạn Ngocanh88 chủ thớt chỉ sơ xuất kỹ thuật xíu thôi. Repacked phát hộ chủ thớt ACE tải lại nhé :(

file này chắc bị lỗi rồi. mình cũng gặp tình trạng giống như bạn.

File này bị điên rồi , cài vào không thấy icon đâu hết !

Vậy sao các mod ko đóng topic này lại. Chủ topic ko test kỹ mà up lên.
SORY! chắc khi đóng gói máy vừa hết pin nên bị lỗi.mình đã fix lại file rồi
Bình tĩnh bạn Ngocanh88 chủ thớt chỉ sơ xuất kỹ thuật xíu thôi. phát hộ chủ thớt ACE tải lại nhé :(
thank bạn đã Repacked lại file nha!

Back