• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SMSOne - Gửi sms không để lại dấu vết (cập nhật trang 7)

MinhThang

Manager
Tin nhắn SMS số 1 Flash
Tin nhắn gởi đi sẽ hiện lên màn hình chờ của người nhận và sẽ biến mất không để lại dấu vết gì khi được exit các bạn sẽ không còn sợ ai đó đọc được tin nhắn đó nữa.

Chỉnh sửa cuối:
chương trình mặc định của máy củng có chức năng như vậy mà.

chương trình mặc định của máy củng có chức năng như vậy mà.

Bạn chỉ giùm đi mình và rất nhiều người không biết nếu có thì sử dụng đã hơn.
khỏi mất công cài thêm nặng máy.

Bạn chỉ giùm đi mình và rất nhiều người không biết nếu có thì sử dụng đã hơn.
khỏi mất công cài thêm nặng máy.

vào mesenger => option => orther => saved messenger sent/ not ... (đại khái là lưu hoặc không lưu tin đã gửi). vì máy mình là TV nên khong biêt English nó sẽ hiện chữ j

vào mesenger => option => orther => saved messenger sent/ not ... (đại khái là lưu hoặc không lưu tin đã gửi). vì máy mình là TV nên khong biêt English nó sẽ hiện chữ j

Save đó là nó hỏi có Save lại trong thư mục SENT trong máy của bạn không hay thôi. Còn phần mềm này thì nó không lưu lại trong thư mục INBOX của máy người mà bạn gửi tin nhắn đến đó.

chính xác là tin nhắn xóa ở máy người nhận chứ không phải máy mình:p. phần mềm này rất hay dùng để gởi những tin nhạy cảm mà không muốn máy người nhận lưu lại:p. Mình đang cần thanks bạn nha

Chào các Bác!pm này hay quá,nhưng mình cài vào tại sao nhắn sang máy khác,vẫn bị lưu tin nhắn đó nhỉ,hay mình cài sai gì chăng?Mong các bạn chỉ giáo.
Trân trọng cảm ơn

Chào các Bác!pm này hay quá,nhưng mình cài vào tại sao nhắn sang máy khác,vẫn bị lưu tin nhắn đó nhỉ,hay mình cài sai gì chăng?Mong các bạn chỉ giáo.
Trân trọng cảm ơn

níu người nhận chọn option/save thì tin nhắn vẫn dc lưu lại đó bro

níu người nhận chọn option/save thì tin nhắn vẫn dc lưu lại đó bro

Chính xác là vậy nhưng các bác yên tâm đi không ai nghi ngờ điều gì mà phải cẩn thận tới mức lưu rồi mới đọc.:)):)):)):))

thanks bạn nhiều nha.nhưng có key để đăng ký không bạn.mà mình nhắn qua máy thằng em,nó dùng máy của Sfone,tin nhắn vẫn lưu như thường mà bạn.hixhix.

Minhthang có bộ font đẹp quá,có đầy đủ unicode không bạn,share cho mình với nhé?:D

thanks bạn nhiều nha.nhưng có key để đăng ký không bạn.mà mình nhắn qua máy thằng em,nó dùng máy của Sfone,tin nhắn vẫn lưu như thường mà bạn.hixhix.

Cái này sài chưa ai nói về key cả vì cứ cài vào là dùng luôn mình post bài ở diễn đàn khác cũng không thấy ai nói hỏi key bạn xem lại nhé. mình cũng đang dùng ngon lành mà bạn.

Minhthang có bộ font đẹp quá,có đầy đủ unicode không bạn,share cho mình với nhé?:D

Các máy s60v3 khác đều dùng dc:
đầu điên down fontrouter sau đó cài vào thẻ nhớ ( nhớ sign trước khi cài )
sau đó down file font vế giải nén rồi vào thư mục Resource trong thẻ tạo 1 file fonts rồi chép file font chữ vào đó khởi động lại máy la ok

Em hỏi chút cái Fonts bác chủ Topic cài cho máy là Fonts j` thế nhìn đẹp wa'...Send cho em với đc ko bác...Bác post cho cái link dow load nha thank nhiều nhiều :D

Em hỏi chút cái Fonts bác chủ Topic cài cho máy là Fonts j` thế nhìn đẹp wa'...Send cho em với đc ko bác...Bác post cho cái link dow load nha thank nhiều nhiều :D

Bài #14 đó bạn mình úp lên rồi đó down về làm như hướng dẫn là ok. thấy hay thanks cái nha.

ủah, mình xài bìh thườg mà, đâu có sao đâu?
đúg là có fần register, nhưg nó đâu có đòi mình đăg kí đâu bro???

Đúng là máy người nhận phải save lại thì mới lưu được tin nhắn, ko thì tin nhắn hiển thị sẽ là dạng tin nhanh ,giống như nhắc nhở hay báo thức vậy .

Back