• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Snaptu v1.1.9-Facebook,Twitter,Picasa,Livescore,RSS Reader,Google Calendar

nima1985

Well-Known Member
Snaptu v1.1.9-Facebook,Twitter,Picasa,Livescore,RSS Reader,Google Calendar

1.gif (229.43 KB)
2009-6-7 11:58

Facebook, Twitter, Picasa, Live score, Movie reviews, Pub reviews, RSS reader, Google Calendar, Dictionary, Journey planner... giờ đây tất cả đều có thể truy cập dễ dàng chỉ với một ứng dụng hoàn toàn miễn phí!

Ứng dụng Snaptu sẽ biến máy của bạn thành giao diện sử dụng giống như chiếc Iphone. Cài đặt Snaptu vào điện thoại của bạn để truy cập internet với dịch vụ tốt nhất.

Phần mềm quản lý ảnh Picasa giúp bạn xem những Album ảnh riêng tư và được công bố public trên Picasa Web; và tìm kiến ảnh bằng điện thoại. Với RSS reader bạn có thể đọc những trang feed và blog từ điện thoại của mình mọi lúc mọi nơi hoàn toàn miễn phí.

Những nét mới của version:
* Ứng dụng "Facebook" giúp bạn luôn luôn cập nhật những thông tin mới nhất trên trang web của mình bất kể lúc nào. Bạn sẽ không còn mất liên lạc với bạn bè - luôn được cập nhật những tin tức và tình trạng mới nhất, xem các trang web của bạn bè, đọc và để lại tin nhắn cũng như cập nhật trạng thái/status của mình.

* Ứng dụng "Live football coverage", cập nhất những kết quả mới nhất của từng trận đấu, thông tin liên quan, bình luận chuyên gia, những giải đấu được yêu thích và những đội tham dự qua kênh Score24Live.

* Ứng dụng "Dictionary", cung cấp từ điển Anh-Anh chuẩn xác.

* Giao thông ở Longdon: các tuyến xe cộ và lịch trình du lịch.

* "Fancyapint": những đánh giá về quán xá ở Anh.

* "Cricinfo" cập nhất thông tin về môn cricket/khúc côn cầu và tỉ số trận đấu.

* "Twitter" - cập nhật thông tin về bạn bè, viết twit mới của bạn, trả lời twit, gửi và đọc tin nhắn.

...và còn nhiều chức năng khác chờ bạn khám phá!

Hãy vào trang web
http://www.snaptu.com để biết thêm chi tiết!

Dịch bởi: nima1985

Chỉnh sửa cuối:
Back