• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SOCIALLY 2.06 - Lựa chọn thông minh cho Facebook

leetran72

Đây là phần mềm rất tuyệt vời cho những bạn chọn facebook làm phương tiện giao tiếp với thế giới của mình. Với Socially, bạn có thể xem đc trạng thái của những người bạn của mình, xem ảnh, status, ngày sinh... Đặc biệt bạn còn có thể động bộ thông tin về hình ảnh và ngày sinh của những nguời bạn vào chính điện thoại của mình, như thế bạn sẽ ko bao giờ bỏ lỡ SN của bất cứ nguời bạn nào hết!
Socially còn có thể đông bộ với danh bạ của bạn, rất tiện cho bạn khi muốn xem thông tin của 1 ai đó. Hãy vào danh bạ điện thoại của mình và dí phím * Thế giới của facebook sẽ mở ra trước mắt bạn cùng socially.
Hướng danã đăng nhập:
Vào phần mềm, bấm vào biểu tuợng của Facebook, bấm tiếp vào chữ sign in. Khi đó trình duyệt mặc định sẽ mở ra, trong đó sẽ hiện 1 link dẫn đến địa chỉ đăng nhập (trên PC) cho bạn. Địa chỉ đó có dạng http://bit.ly/**** sau đó bạn hãy dùng PC (Computer - máy vi tính :| ) hoặc các trình duyệt trên máy (khuyên dùng opera) và đăng nhập theo link đó, máy sẽ báo là bạn có thể vào lại phần mềm và sử dụng Socially. Thế là xong, thế giới tuyệt vời của FB đã mở ra...

View attachment 182078

Do dung lượng của phần mềm khá lớn nên mình up lên host, các bạn chịu khó down nhé!

Socially mediafire

Socially Gocviet

Socially Vietup

hoặc các bác có thể vào ovi store để search phần mềm này ... nó có vài tiện lợi là ghi nhớ sinh nhật hoặc event của bạn mình trên fb vào thằng calendar của mình ... sync ảnh cá nhân với danh bạ :D khá hay ho ...

mình cài cái này thì nó chạy bằng trình duyệt của máy, k kết nối đx với FB. có cách nào để nó chạy bằng trình duyệt opera k

mình vào thì nó bảo là lỗi kết nối.minh thử cả wifi lẫn gprs đều k được.mình đang dùng E63.hướng dẫn mình với

Mình cài socially vào thẻ nhớ nhưng mà tại sao khi mình xem xong các thông tin thì nó vẫn lưu lại trong thẻ nhớ dẫn đến tình trạng thẻ nhớ bị full là sao nhỉ . Có ai cho ý kiến với

mình cài cái này thì nó chạy bằng trình duyệt của máy, k kết nối đx với FB. có cách nào để nó chạy bằng trình duyệt opera k

đọc hướng dẫn đi. Bit.ly/****

Mình cài socially vào thẻ nhớ nhưng mà tại sao khi mình xem xong các thông tin thì nó vẫn lưu lại trong thẻ nhớ dẫn đến tình trạng thẻ nhớ bị full là sao nhỉ . Có ai cho ý kiến với

dùng task manager bấm fím 6 hoặc safe mgr fím 2 rùi xóa callcilent.exe nhé!

bằng cách nào vậy bạn?

ko cần đổi dns. Đọc hướng dẫn đi nhé!

mình vào thì nó bảo là lỗi kết nối.minh thử cả wifi lẫn gprs đều k được.mình đang dùng E63.hướng dẫn mình với

vào Công cụ/ cài đặt/kết nối/điểm truy cập/chọn mạng gprs đang dùng//lựa chọn/ cài đặt nâng cao/

fake lại DNS : 208.67.222.222
208.67.220.220

đã làm theo hướng dẫn, truy cập bit.ly/**** bằng trình duyệt máy nhé ;)

ko cần đổi dns. Đọc hướng dẫn đi nhé

Đã đọc rất kĩ và làm theo y hệt nhưng vẫn phải đổi DNS ^^

dùng task manager bấm fím 6 hoặc safe mgr fím 2 rùi xóa callcilent.exe nhé!

ko cần đổi dns. Đọc hướng dẫn đi nhé!

cái task manager và safe mgr là phần mềm hả bạn??

e đổi dns rồi mà nó toàn báo không có tín hiệu từ cổng giao tiếp:( sau đó thì báo kết nỗi lỗi,kiểm tra lại đường truyền:(

Back