• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SoftLocker v1.70 EN translated by Mr_V - Khoá ứng dụng Pro cho dế :D

JohnyNguyen

SoftLocker v1.70 EN translated by Mr_V - Khoá ứng dụng Pro cho dế :D

Lời đầu : Thanks Mr_V đã translate từ Tàu khựa soft này sang EN cho ae dùng :D\-/=D>

Phần mềm giúp bạn khóa tất cả bất kể địa chỉ liên lạc của bạn, thông tin liên lạc hồ sơ, tin nhắn văn bản, hình ảnh, âm nhạc, đa phương tiện, quản lý tập tin, quản lý chương trình, notepad, bản ghi nhớ, bao gồm cả phần mềm bên thứ ba, trò chơi, ...

[Tính năng chính :]

1, Giúp bạn che giấu phần mềm cài đặt bên thứ ba, thông tin bí mật của bạn của bạn
2, Cho phép bạn ẩn các video, hình ảnh, file âm thanh và các tập tin văn bản khác
3, Bao gồm tùy chọn để ẩn địa chỉ liên lạc bí mật của bạn ...

SoftLocker V1.70 EN :ar!

Bản Việt Hoá ae xem bên này nhé :ar!

Chỉnh sửa cuối:
cho hỏ là chỉ che giấu phần mềm cài đặt bên thứ ba chứ không che pm mặc định trong máy à? :D

Bác xem lại hộ em phát:e khóa đc rồi. Nhưng sau khi dùng endclear dọn rác thì mở lên chỉ nháy icon.

xem xem có bị delay không. chứ thường thì mấy soft này hay bị delay khó chịu lắm :(
ẹc,nhỏ lỳ ko dùng mà cứ hỏi hoài vậy,mà toàn ...nói xấu soft thui nhé :p >:)
Bác xem lại hộ em phát:e khóa đc rồi. Nhưng sau khi dùng endclear dọn rác thì mở lên chỉ nháy icon.
No no,Enclear để nó dọn tự động sẽ xoá đi 1 số file .txt hệ thống của soft (Enclear cũng hay hiểu nhầm rác mà :| )
bạn cài lại sẽ vào được bình thường nhé :D
ý quên,thỉnh thoảng mới dọn Rác thôi :p Ngày nào cũng dọn thì lấy đâu ra rác hả bạn :p Cứ làm như ...quét Ram mối tiếng ý =))

No no,Enclear để nó dọn tự động sẽ xoá đi 1 số file .txt hệ thống của soft (Enclear cũng hay hiểu nhầm rác mà :| )
ý quên,thỉnh thoảng mới dọn Rác thôi :p Ngày nào cũng dọn thì lấy đâu ra rác hả bạn :p Cứ làm như ...quét Ram mối tiếng ý =))

Thì lâu lâu cũng mới dọn mà. Bác có cách khắc phục k? Chứ thing thoảng dọn rác xong rồi cài lại ngại lắm. Thank bác :D

mình test xong rồi. không delay như cái soft gì mình quên tên rồi. nhấp vào là ra màn hình khoá ngay. nhưng thoát màn hình khoá thì lại không tự tắt ứng dụng đi. chỉ khuyết điểm ở chổddo1.

p\s: em không nói xấu gì cả. soft nào củng có một cái hay, nhưng củng có cái dỡ. vì khuyết điểm khi tắt màn hình nhập mật khảu khoá không tắt luông ứng dụng nên củng là một điểm trừ khá lớn. :D 7/10 thôi nhé :D

Thì lâu lâu cũng mới dọn mà. Bác có cách khắc phục k? Chứ thing thoảng dọn rác xong rồi cài lại ngại lắm. Thank bác :D

mình không dùng mấy cái pm dọn rác bao giờ, nó xoá lung tung thì mệt vô cùng! :D mà rác thì có bao nhiêu đâu mà. vài kb đến vài trăm kb thì không thành vấn đề! nên theo em thì nó chỉ gây thêm rắc rối...

Nhocly em ko sử dụng phần mềm dọn dẹp Super Cleaner v1.0 là sai lầm của em đó. Nó chạy nhanh, gọn, lẹ Click vào Icon chờ vài giây là xong. Anh sử gần 1 tháng mà không thấy em nó có chống chỉ định với ứng dụng khác cả ;))

Nhocly em ko sử dụng phần mềm dọn dẹp Super Cleaner v1.0 là sai lầm của em đó. Nó chạy nhanh, gọn, lẹ Click vào Icon chờ vài giây là xong. Anh sử gần 1 tháng mà không thấy em nó có chống chỉ định với ứng dụng khác cả ;))

để em down về test thử. chứ em kì thị mấy pm dọn rác từ thời dùng v2 :D xoá lung tung không thể kiểm soát :(

Tiến! Em dùng chức năng danh sách trắng trong ENCLear á. Cái nào không muốn cho nó quét thì em cho nó vô danh sách trắng. An toàn lắm à!

cài phần mềm này có khóa dc smartmovie ko thế, mấy cái khác chỉ khỏa dc ko chạy ứng dụng nhưng vẫn thấy nội dung trong đó

cài phần mềm này có khóa dc smartmovie ko thế, mấy cái khác chỉ khỏa dc ko chạy ứng dụng nhưng vẫn thấy nội dung trong đó

ý cậu là khoá luôn cả những clip trong đó áh >:) cái đó thì vượt quá chức năng của soft rồi,phải dùng đến Galery Locker(hay Hidden gì đấy) để khoá hình ảnh,clip theo ý muốn :p mờ ám :p=))

Cứ khóa đi cái SmartMovie + File Manager + RealPlayer là khỏi phải sợ :)):))

khóa dc pm Smartmovie ko bạn, khóa ko thấy nội dung ấy chứ mình thấy mọi pm đều ko khóa dc thằng này

khóa dc pm Smartmovie ko bạn, khóa ko thấy nội dung ấy chứ mình thấy mọi pm đều ko khóa dc thằng này

cái này khoá ổn lắm, nhất là ứng dụng smartmovie không bị lộ hình như một số phần mềm khoá khác, nhưng một số kí tự văn bị ô vuông bạn ạ, cảm ơn bạn đã giới thiệu phần mềm này

Được, cứ thử sẽ biết :D

Back