• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Sorcerer v1.50 S60v3 - PM chuyên hack Game và ứng dụng [Câp nhật]

kienvp

Sorcerer v1.50 S60v3v5 - PM chuyên hack Game và ứng dụng [Câp nhật]

Sorcerer v1.50 S60v3v5 SymbianOS 9.x Unsigned

Phần mềm dùng để hack game và ứng dụng đã được bác Thiện giới thiệu nhiều rồi .(chắc bác nào cũng dùng để chơi ăn gian game và bẻ khóa pm của hãng LCG >:) )

Phiên bản cập nhật 1.50 :

● kết hợp các phiên bản dòng v3,v5...thành một tập tin duy nhất
● Bổ sung chức năng của ứng dụng
● nhập nút Camera là phím nóng
● Cố định lỗi với bàn phím
● Cố định lỗi với phím nóng "0"

Chỉnh sửa cuối:
Anh oi. Máy n73m cua em sau khi 4mat máy rùi chi cài dc fine .jar...six vs sisx em h0k tài nào cài dc. Truoc máy em hack dc dùng 0k. H em hack mai h0k dc nua. Anh júp em jai thjck tai sao dc h0k a! Cam on anh nhieu

Anh oi. Máy n73m cua em sau khi 4mat máy rùi chi cài dc fine .jar...six vs sisx em h0k tài nào cài dc. Truoc máy em hack dc dùng 0k. H em hack mai h0k dc nua. Anh júp em jai thjck tai sao dc h0k a! Cam on anh nhieu

thế máy bạn đã hack chưa ?

bạn qua Đây nghiên cứu hack đi , nếu ko dc thì vào Đây đê xin cer & key sign :D

cái này có thể hack để dùng isms 1.09 bản quyền không nghỉ?

Hack N73ME chỉ mất 2 phút là xong (nếu chuẩn bị đủ: installserver.exe + Xplorer bản trial + secman 1.1.sis hoặc sisx).

Back