• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Sorcerer v1.62 vh by trunghuy90

Trunghuy90

Đây là phiên bản update,thấy có từ lâu rùi nhưng chưa thấy ai vh.nên hnay m ngồi nghiên cứu mãi mới biết vh.hjhj
do là lần đầu pos bài,có gì sai xin ae chỉ dùm e ạ.
Và cũng là lần đâu tiên vh luôn nên k chắc rằng đc ae trong 4rum tán thành nhiều.nhưg vẫn mong đc sự ủng hộ ạ.thank pdaviet thật là nhiều.
Code:
http://vietup.com/file-24166-Hack_game1.62_vh_by_trung_huy.sis.html
ae test xong cho ý kiến nhá?
Vì onile bằng dđ nên k post ảnh mong ae thông cảm nhiều.
Thank!
Đã edit lại!

Chỉnh sửa cuối:
thông cảm thì có thông cảm nhưng quy định vẩn là quy định!
Dùng dđ mới dễ post ảnh chứ :)

thông cảm thì có thông cảm nhưng quy định vẩn là quy định!
Dùng dđ mới dễ post ảnh chứ :)

post kiểu gì bác ơi?
Khi viết bài e còn k thấy chỗ để upload file đính kèm ý.và dưới mỗi bài viết cũng k thấy có nút thank đâu cả.e dùng ucwep onile.
Nếu thật sự cần thiết,thì e nhờ các bác edit lại giùm e vs ạ.thank!

post kiểu gì bác ơi?
Khi viết bài e còn k thấy chỗ để upload file đính kèm ý.và dưới mỗi bài viết cũng k thấy có nút thank đâu cả.e dùng ucwep onile.
Nếu thật sự cần thiết,thì e nhờ các bác edit lại giùm e vs ạ.thank!

Mình vào upload bình thường = ucweb, bạn vào pdaviet.net = ucweb ấn vô ”full mode ” ngay đầu tiên nhé!

Mình vào upload bình thường = ucweb, bạn vào pdaviet.net = ucweb ấn vô ”full mode ” ngay đầu tiên nhé!

vâng! e thank bác đã hd.
Nhưg vì e đã trót viết bài rùi nên ngại edit lại lắm.coi như cho e biết thêm để lần sau post bài tốt hơn.
Thank!

vâng! e thank bác đã hd.
Nhưg vì e đã trót viết bài rùi nên ngại edit lại lắm.coi như cho e biết thêm để lần sau post bài tốt hơn.
Thank!

Hi, k có jh, mà mình sn92 thui!
Bạn edit lại bài đi, up file và đưa linh hh ảnh zô
. Hh up lên vietup là dễ rồi.
Mà pm bạn vh ngôn ngừ không được hợp lắm, chỗ thừa, thiếu. Nghìa hơi ngang, chắc dich google. Mà vẩn còn tiếng eng..

Hi, k có jh, mà mình sn92 thui!
Bạn edit lại bài đi, up file và đưa linh hh ảnh zô
. Hh up lên vietup là dễ rồi.
Mà pm bạn vh ngôn ngừ không được hợp lắm, chỗ thừa, thiếu. Nghìa hơi ngang, chắc dich google. Mà vẩn còn tiếng eng..

m dịch từ tiếng trung sang việt mà.hơi khó 1 chút vì google của ucweb mà.
Là lần đầu tiên mới biết vh nên sai sót nhiều b ạ.
Thank!đã cho ý kiến.

wất cái trực típ cho dễ dow ^^
View attachment 185001

oạch thế vietup khó dow hả pro?
Thank! Đã up giùm.

Back