• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Sorcerer v1.75 S60v3 S60v5 Symbian^3

cylopsking

Sorcerer v1.75 S60v3 S60v5 Symbian^3 - Phần mềm H@ck tiền, điểm, máu, mạng trong Game Offline

Hình ảnh của e nó, thank vutaikt

Cập nhật mới:
1, Sửa BUG được biết đến.
2, Thay đổi uid, sửa đổi để hỗ trợ các trò chơi
Hướng dẫn :

B1: Cài đặt xong vào chương trình rồi cho chạy ẩn bằng cách ấn phím back (trở về)
B2: Tiếp theo mở game game cần**** lên lên
B3: Trong game nhấn phím xanh (phím gọi) rồi chọn "exact search" bấm số "..." vào rồi nó sẽ liệt kê ra kết quả tương ứng ( nhớ chỗ "..." chính là số vàng bạn đang có khi vào game )
B4: Nhấn phím back (trở về) lần nữa để vào game sau đó ra đánh mấy con quái rồi lượm vàng (bao nhiu cũng đc) rồi lại bấm nút xanh (phím gọi) chọn "extra search" bấm số vàng trong game mà mình kiếm đượcCT cho ra kết quả tương ứng
B5: Nhấn phím chọn giữa để thay đổisố vàng theo ý mình muốn rồi nhấn phím back (trở về) vào game và thưởng thức thành quả đạt được

Link tải: Sorcerer v1.75 S60v3 S60v5 Symbian^3
Link bản VI: Sorcerer v1.75 S60v3 S60v5 Symbian^3 VH cylopsking
P/s: Bản Vi các bạn chọn ngôn ngữ eng thì là tiếng việt nhé! Tớ mới tập vh nên có gì sai xót mọi ng thông cảm

Back