• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Sound Touch v1.8.3-App dạy trẻ em các loại âm thanh và hình ảnh, đã test, tuyệt hay!

yeskia

Moderator
Sound Touch v1.8.3

Yêu cầu: Android 1.5 trở lên
Tổng quan: ứng dụng dạy trẻ em các loại âm thanh và hình ảnh trong thế giới xung quanh rất hay.

336 âm thanh & hình ảnh: động vật, chim, xe, nhạc cụ & gia đình (Sắp có: Thiên nhiên)

Ứng dụng này có 6 phần, mỗi phần có 12 bài được hiển thị với các hình ảnh hoạt hình dễ thương. Chạm vào một hình ảnh hoạt hình để hiển thị lên một hình ảnh thực của nó, kèm theo những âm thanh của nó. Mỗi mục có 4-5 âm thanh & hình ảnh thực. Chạm nhiều lần trong cùng 1 hình hoạt hình sẽ cho ra các kết quả khác nhau.
Tải về ứng dụng quý giá này cho bé của bạn, nó sẽ dạy cho bé rất nhiều nhưng con của bạn sẽ chỉ nghĩ đơn giản rằng đó niềm vui của bé!

Gói này bao gồm âm thanh và các hình ảnh sau:
*Động vật:
cừu
vịt
ngựa
ếch
chó
lợn

chim cổ đỏ
chim bồ câu
hải âu
quạ
lừa
mèo​

* Động Vật Hoang Dã
voi
sư tử
ngựa vằn
cá heo
hải cẩu
báo hoa mai
sói
lạc đà
khỉ
gấu
chuột túi (kangaroo)
rắn​

* Chim hoang dại:

chim hồng hạc
chim cú
chim thiên nga
chim cò
vẹt
chim cánh cụt
chim ưng
chim công
chim chàng bè
đà điểu
chim tu căng
ngỗng trời​

* Xe:
Xe cứu hỏa
xe máy
máy bay
xe đạp
xe ô tô
xe ngựa
máy kéo
xe lửa
xe buýt
trực thăng
tàu
xe tải​

* Nhạc cụ:
kèn trumpet
đàn accordions
đàn violin
đàn piano
sáo
Kèn túi
đàn organs
đàn hạc
kèn xylophones
đàn guitar
kèn harmonicas
trống
kèn saxophone​

*Gia đình:
đồng hồ
chìa khóa
vòi nước nhỏ giọt
máy xay sinh tố, máy chế biến thực phầm
tiếng gõ cửa
rót nước vào ly
tiếng nước sôi, nấu ăn
đánh răng
máy cạo râu điện
tiếng các loại đồ chơi.
âm thanh nấu ăn
máy giặt
tiếng quét dọn và lau kính, làm sạch
điện thoại

Lưu ý: ứng dụng khá nặng nên những máy có Ram và bộ nhớ trong (ổ C) còn ít sẽ không cài được với lỗi OUT OF SPACE!

Mẹo khắc phục tôi mới tìm ra:
* Nếu gặp trường hợp như trên, bạn hãy cài đặt phần mềm trực tiếp từ PC vào máy luôn bằng các chương trình iAPK hoặc APKInstaller

LINK: Khá nặng vì có cả hình lẫn tiếng: 49,47MB

http://www.mediafire.com/?sabuj5468t8lscx

Chỉnh sửa cuối:
Mớ hàng, vì mình có em bé nên rất thích những thể loại như thế này.

Cảm ơn bác nhiều!
Hiện nay, Nghĩa đang có một nhóc ở nhà nên phần mềm nay rất bổ ích cho nhóc đây.

Cảm ơn bạn nhiều, hihi, May quá, mình xài galaxy s2, ko đến nổi out of space. cảm ơn nhiều

Tất cả vì tương lai con em chúng ta. Xóa game của bố để install cái này cho con :D

Back