• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[SPB MobileShell v3.7.2.673] Winphone 7

sao mình thực hiện bước 1 : cài xong nó báo "SPB mobile shell cannot be run" rồi văng ra là sao vậy
giúp mình với !

to no ghj not run /ai chj voi dang dung ` CFW c6
cha bit thẻ nao nua~
lam het theo huon gdan roi`

sao em cài nó ko hiển thị file Private\20028b16\SpbShellBackup.reg
gjup em với cám ơn nhiều lắm.....

em làm trên 5233 đã hack,cài xong spb shell ko thấy phím,khi tải phai reg về thì thấy là reg.txt,cop vào cả đuôi txt thì ko thấy gì,xoá txt thi shell ko dùng được,phải làm sao đây các bác

chủ thớt cho em xin yahoo đc k. hoặc add ku_thu_bu0n_0nline giúp em với em thích cái này

vẫn khôg thể tìm thấy cái tệp cần xoá ở đâu. và cũng k thấy foder 20028b16 ở đâu nữa. đã chạy đc SPB

E Cài SPB MobileShell v3.7.2.673 rồi, hiển thị giao diện khác cái như trên, mà ko biết làm bước 2 tức là thoát ra như thế nào=.=...
chỉ dùm e ik

E Cài SPB MobileShell v3.7.2.673 rồi, hiển thị giao diện khác cái như trên, mà ko biết làm bước 2 tức là thoát ra như thế nào=.=...
chỉ dùm e ik
Vô Settings trong menu của phần mềm rồi chạm gốc dưới bên phải sẽ có tùy chọn thoát :D

Cài trên i8910, máy đã hack, làm đúng theo hướng dẫn mà đến lúc vào bị lỗi skin :( bạn có thể mod luôn wp7 vào file cài đc k? :(

Pác nào dùng cfw C6 mà bị free Ram dưới 25 MB hoặc cfw 5800 dưới 40 MB (homescreen basic) thì tải file dưới về giải nén chép thư mục private vào C: , khởi động lại là hết :">
Tập tin đính kèm 188148

Máy mình đang ngốn rất nhiều ram xuống còn 18MB bạn nào còn giữ cái file bên trên kia ko cho mình xin với, link kia ko dow đc. thanks kiu :x:X

t down 2 file đấy về chép vào nhưng chẳng thấy ram hơn được tí gì
nên xoá mất rồi

Back