• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Speedy Go! v1.05 S60v3 SymbianOS9.x cr@cked GEM0000 repacked in EN by DzungKTS

dung1291985

Speedy Go! v1.05 S60v3 SymbianOS9.x cr@cked GEM0000 repacked in EN by DzungKTS
Chú ý: Không cần nhập mã đăng ký!

Speedy Go! giúp cải thiện trình diễn của smartphone symbian s60 ở gia tốc hiển thị và sự gia tăng tốc độ toàn bộ ( đồng bộ hóa ) . Phần kiểm tra tốc độ được cung cấp giúp việc ước tính tốc độ bình thường của máy .

Speedy Go! tương thích với hầu hết smartphone xài hệ điều hành symbian s60 của Nokia , Samsung và LG
Những phần chính :
# Cải thiện trình diễn của điện thoại
# Cung cấp gia tốc hiển thị và sự tăng tốc đồng bộ hóa
# Phần kiểm tra tốc độ giúp cho việc ước lượng tốc độ điện thoại và tốc độ đạt được
# Có thể được sử dụng để so sánh tốc độ với những điện thoại khác .

Cập nhật:
- Cải thiện tốc độ tốt hơn trên 1 số dòng máy
-Tính toán chính xác hơn
- Sửa 1 số lỗi nhỏ
-Thêm bảng thông tin máy (chính xác)

DOWNLOAD (Không hiểu sao từ khi forum thay đổi mình ko thể gửi file lên diễn đàn đc nữa!)
Mã:
http://www.4shared.com/file/lM-9aIsC/Speed_go_V105_s60v3_v5_repacke.html

Dùng đt ko tài nào động vào cái link đc! :d
Bác nào up dùm em lên media hoặc opera lun cái. Uc ko down đc ở trang này

Bưởi . phần mềm này không chạy được trên E71 firmware mới. mình chép vào, nó làm máy re start liên tục

Dùng đt ko tài nào động vào cái link đc! :d
Bác nào up dùm em lên media hoặc opera lun cái. Uc ko down đc ở trang này
Mã:
[url]http://www.4shared.com/file/lM-9aIsC/Speed_go_V105_s60v3_v5_repacke.html[/url]
P/s: bác xếp hạng member cũng kha khá rồi mà? Gợi ý chút là nên quote bài để lấy link!

Bưởi . phần mềm này không chạy được trên E71 firmware mới. mình chép vào, nó làm máy re start liên tục
Mình cũng đang bị vậy nè, mới Remove rồi, đằng nào E71 cũng chạy nhanh rồi mà.
Test thử mà nó không qua bước thứ 2 sau đó Restart.

Mấy bản Crack đều bị tình trạng chung đó là tự khởi động lại máy,lổi Crack chăng ?Mình vừa vào xem thông tin hệ thống thui mà cũng bị reset chứ nói gì đến việc tăng tốc :(

Mấy bản Crack đều bị tình trạng chung đó là tự khởi động lại máy,lổi Crack chăng ?Mình vừa vào xem thông tin hệ thống thui mà cũng bị reset chứ nói gì đến việc tăng tốc :(

Mình dùng ok mà. Nhưng cho hỏi để pm test xong rùi thoát ra hay để chạy ẩn nhỉ.

Quét được nhưng tới bước 2 thì tự reset.Rồi kể từ đó toàn bị reset khi vào c.trình mặc dù chưa thực hiện việc speed test.Mình nghĩ đây là lỗi crack của nó.Thế là đành remove 1 pm ngon :(

Quét được nhưng tới bước 2 thì tự reset.Rồi kể từ đó toàn bị reset khi vào c.trình mặc dù chưa thực hiện việc speed test.Mình nghĩ đây là lỗi crack của nó.Thế là đành remove 1 pm ngon :(

Sao mà nhiều người bị lỗi thế nhỉ. Tôi cài và test ok. Nhưng đã remove, vì thấy máy chạy chậm hơn hẳn. Test trên E52 033.002.

Mình cảm thấy pm này k giúp dt của mình nhanh hơn,trước lúc càh pm thì tốc độ vào menu và lướt trên dt có vẻ mượt và nhanh hơn,còn sau khi cài hình như là chậm hơn,nói chung là không giải quyết được vấn đề mà nó mang tên.

Mình cảm thấy pm này k giúp dt của mình nhanh hơn,trước lúc càh pm thì tốc độ vào menu và lướt trên dt có vẻ mượt và nhanh hơn,còn sau khi cài hình như là chậm hơn,nói chung là không giải quyết được vấn đề mà nó mang tên.

Mỗi người mỗi cảm nhận vả lại mọi máy mọi khác.cái này k gíup ích dc cho máy b nhưng ngược lại nó lại gíup ích cho máy của người khác

Bác nào cho em xin kái nick down media kái, em cảm ơn trước, ở bài trước có kái nick down 4sare, không down đc.

Mình đã down đc rồi, test xong, thực sự sock ! :(
Cho mình hỏi, kái speedy speed là tốc độ j của máy vậy ? Mình cũng có thử test trên 2 máy, E63 và 6120.
Kết qủa hơi lạ. Máy tg bạn,6120 cpu speed là 192mhz. Kết quả sau khi on, và test là : phone speed:447, speedy speed:514, và có lần cao hơn 600.
Còn em E63 of mình, cpu speed là 368mhz, bật on lên, test, chỉ có lên đc 369, ~ 400, có khi lên đc 500. Vậy là máy mình, yếu hơn phải ko ? Kái này, mà vh , chắc dễ xài hơn đó.

đã test thử 5630 nhưng bị lỗi.chạy đến phần 2 thì nó tự restart máy.chắc là k dùng được bản này rùi.

Mỗi người mỗi cảm nhận vả lại mọi máy mọi khác.cái này k gíup ích dc cho máy b nhưng ngược lại nó lại gíup ích cho máy của người khác

bạn àh đây là mình nói lên khuyết điểm của pm này khi cài lên máy mình,có ai nói là nó khong giúp được đâu(khuyết điểm của pm này khi cài lên máy minh )bạn k đọc kỹ bài của mình àh.để sử dụng các pm hiệu qủa thực sự giúp ích cho chiếc đt của mình , thì chúng ta nên biết nó giúp đc gì hay k giúp đc gí cho chiếc đt cua mình.

bạn àh đây là mình nói lên khuyết điểm của pm này khi cài lên máy mình,bạn k đọc kỹ bài của mình àh.để sử dụng các pm hiệu qủa thực sự giúp ích cho chiếc đt của mình , thì chúng ta nên biết nó giúp đc gì hay k giúp đc gí cho chiếc đt cua mình.

Mình đã down đc rồi, test xong, thực sự sock ! :(
Cho mình hỏi, kái speedy speed là tốc độ j của máy vậy ? Mình cũng có thử test trên 2 máy, E63 và 6120.
Kết qủa hơi lạ. Máy tg bạn,6120 cpu speed là 192mhz. Kết quả sau khi on, và test là : phone speed:447, speedy speed:514, và có lần cao hơn 600.
Còn em E63 of mình, cpu speed là 368mhz, bật on lên, test, chỉ có lên đc 369, ~ 400, có khi lên đc 500. Vậy là máy mình, yếu hơn phải ko ? Kái này, mà vh , chắc dễ xài hơn đó.

Các bác cho em xin kái nhận định về vụ này với, ak, còn nữa, mỗi lần test, nó lại #, lạ thật !

đã test thử 5630 nhưng bị lỗi.chạy đến phần 2 thì nó tự restart máy.chắc là k dùng được bản này rùi.

bạn vào rompatcher tắt open4all trước khi sử dụng SpeedyGo thì sẽ không bị reset máy nữa !

chúc vui !

Các bác cho em xin kái nhận định về vụ này với, ak, còn nữa, mỗi lần test, nó lại #, lạ thật !

mỗi máy mộ khác,mỗi người một cảm nhận(như bạn ninhot đã nói rùi đóa bạn)riêng về máy mình thì hok có được.

Back