• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SpringBoardRotator - Ứng dụng xoay toàn bộ màn hình iPhone

Zenki

Super V.I.P
[video=youtube;ZVzw44l4RMc]http://www.youtube.com/watch?v=ZVzw44l4RMc&feature=player_embedded[/video]

Screenshots

Tinh chỉnh này sẽ cho phép Springboard xoay theo hướng của thiết bị! Nó không chỉ xoay các biểu tượng trên màn hình Springboard mà còn cho phép quay toàn bộ giao diện người dùng!

Chỉnh sửa cuối:
pác zenki ơi cho bài hướng dẫn sử dụng đi có cần cài thêm j ko pác

thật ra trên cydia có bản crack rồi!Nhưng chỉ cần mỗi khi xài hok kết nối Wifi hay data là xài ổn cả thôi!Soft sau này toàn check key onl nên mới bị zậy đó mà :))

cydia đã có version miễn phí, nếu có wifi thì các bạn tìm đến "SBrotator free" xong bạnphải khởi động tức là reboot iphone đó. Vào setting sẽ thấy. Hiện tại cái này không có xung với app nào cả, nếu máy các bạn safe mode thì xem lại các lắc để nghe í mà . Các Bác xài file deb đó chưa crack nên nó đòi vậy.

Bạn vào soure của BeYouriPhone nhé, tến của nó chỉ có là SBrotator (free version).Chúc thành công

source BeYouriPhone là beyouriphone.com phải k bạn.mình add vô k được.bạn ghi rõ ràng cho mình nha hay là up cho mình file deb cũng được.thanks.

mình add rồi nhưng tìm lại ko có :( bạn có thể up file deb đó lên dùm mình được ko :(
thanks bạn :(

SB Rotator | Springboard Rotator 1.0 - cracked deb download hot hot

nhiều bạn đã giới thiệu nên mình k cần nói thêm,hàng hot đã cracked cho các bạn,mình đã test thử xài rất ok chỉ cần down và cài file deb dưới đây:D,nhớ thanks rồi down nha các bạn;;)
nhớ reboot nha các bạn
http://www.multiupload.com/Q80G0YZVRT

vào setting chọn chưa bạn? enable lên chưa? mình sài 3GS 3.0 thì xoay như chong chóng luôn ấy :)) nhưng mà cái này đụng với Proswitcher cứ lắc cái thì nó lại xoay nên khi nào thích dùng mình mới bật lên lòe mấy thằng bạn chơi :D

Back