• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Sprite Backup 2.4 v2.4.1.171-Backup tất cả mọi thứ (UPDATE v2.5.0.188)

yeskia

Moderator
Yêu cầu: Android 1.6 trở lên
Tổng quan: Sao lưu mọi thứ trên điện thoại. 2GB lưu trữ trực tuyến miễn phí. Lịch trình và các tùy chọn mã hóa.

Sao lưu mọi thứ trên điện thoại vào thẻ SD. Lưu trữ trực tuyến miễn phí với Box.net và Dropbox. Lịch trình và các tùy chọn mã hóa. Ứng dụng đáng tin cậy của hơn 18 triệu người.
Hỗ trợ Android 2.3

UPDATE Sprite Backup v2.5.0.184

UPDATE Sprite Backup v2.5.0.188

Chỉnh sửa cuối:
sau này cậu nhớ post pài dịch tiếng việt nhé như thế chưa đạt tiêu chuẩn đâu..người việt cơ mà.dù sao cũng thank cậu cái

sau này cậu nhớ post pài dịch tiếng việt nhé như thế chưa đạt tiêu chuẩn đâu..người việt cơ mà.dù sao cũng thank cậu cái

Khà Khà! Tiếng Anh mình cùi bắp lắm, dịch dở ẹt hà!
Dịch ko sát nghĩa thì các mem khác cười chít!
Các bác "bỏ quá" nhé!
Còn Google translate còn cùi bắp hơn nữa! hì hì=))

Cái này có trên market không bác? Khi restore lại nó có bị lỗi không hiện tên thuê bao như các cái khác không ah?
Thank bác đã share!\-/

Cái này có trên market không bác? Khi restore lại nó có bị lỗi không hiện tên thuê bao như các cái khác không ah?
Thank bác đã share!\-/

Có trên market đó bạn, nhưng hổm rày market hay bị trục trặc.
Restore lại ngon nhưng với điều kiện tên contact ko được dùng tiếng Việt có dấu, vì có dấu khi restore lại thì bị lỗi có các ký tự lạ.

Em cài từ applanet không được, toàn báo lỗi không hiểu sao, cái này mất phí nên không tháy trên market bác ạ.

Cuối cùng cũng cài được từ applanet nhưng nó lại đòi key???~X(
Bản cài của bác có đòi key không vậy?:-/

Chỉnh sửa cuối:
Em cài từ applanet không được, toàn báo lỗi không hiểu sao, cái này mất phí nên không tháy trên market bác ạ.

Cuối cùng cũng cài được từ applanet nhưng nó lại đòi key???~X(
Bản cài của bác có đòi key không vậy?:-/

Bản này ko đòi đâu, bạn down đi

OK! Đã sửa lại link (do copy trên host MF sau khi upload nhầm link)

Đã ai restore thử chưa, mình backup lại thì OK nhưng khi restore thì bị báo lỗi, không restore được, thử đi, thử lại vẫn vậy

Đã ai restore thử chưa, mình backup lại thì OK nhưng khi restore thì bị báo lỗi, không restore được, thử đi, thử lại vẫn vậy

Nó có 1 lỗi là nếu file backup lớn, nó sẽ không restore được.
Bạn nên backup lại từng mục riêng biệt rồi restore thử xem.
Trường hợp máy chưa Root cũng bị lỗi ở vài chi tiết có liên quan đến phân quyền.

Back