• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Sr. Mistu - Ông già mù :)

karlovo

Có lẽ đây là game cuối cùng mình post :(, mình phải đi nhập ngũ :(. Chúc ace pdaviet mạnh khỏe- vui vẻ - may mắn trong cuộc sống, nhất là các anh em post game trong box game iphone này :D.

Category: Games
Feb 16, 2011
Version: 1.0
219 MB
Seller: Marc Sallent

© 2010 Marc Sallent

LANGUAGES: English

REQUIREMENTS: Compatible with iPhone, iPod touch, and iPad. Requires iOS 3.2.2 or later

Screenshots

DOWNLOAD LINK MEDIAFIRE
PART 1
PART 2
PART 3

khổ thân..sao phải xoắn mấy thằng phường bạn ơi...cứ đi chỗ khác ở cho qua đợt lấy quân rồi lại về ...

Thế ko tham gia Pdaviet nữa ah,:(, thế tui post game ko có ai vào spam rùi:p

Chỉnh sửa cuối:
đi cũng được bạn ơi, trưởng thành nhờ nơi đó mà ra, cố gắng đi, tui cũng dính 3 năm nhưng được cái về sẽ biết mình là ai trong xã hội ah

bạn khá là tiêu cực đấy nhé, mình nên nói là chuẩn bị đi nhập ngũ chứ. Dù sao, chúc may mắn!

hô hô, hnay là ngày toàn quân nhập ngũ trên địa bàn HN. Lên đường bình an :))

Hôm qua cũng mới cafe tiễn mấy em trên Pdaviet lên đường nhập ngũ,cố gắng hoàn thành nhiệm vụ để trở thành công dân có ích ^^

hic nhập ngũ là ko lên đây chơi đc nữa ư, buồn vậy bác

hic nhập ngũ là ko lên đây chơi đc nữa ư, buồn vậy bác

có đt dùng GPRS hay 3G thì vẫn lên chém gió đc, chỉ là ko tiện để up hay down thui. Mà ko dùng giấu thì đừng hỏi tại sao fải mua máy mới =))

Back