• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

StyleTap Launcher - giả lập Palm OS trên symbian

Trunghuy90

CHÚC MỪNG NĂM MỚI XUÂN TÂN MÃO 2011

StyleTap Platformallows cho phép bạn chạy các ứng dụng (và các trò chơi!) Ban đầu được viết cho Palm OS thiết bị cầm tay trên device.Here Symbian của bạn và một số tính năng chính của "StyleTap Platform (Symbian)": Hỗ trợ hầu hết các chương trình ứng dụng viết cho các hệ điều hành Palm 5,2 các phiên bản trước đó · StyleTap Platform, nhỏ gọn và đi kèm với tất cả mọi thứ bạn cần. · Trên các thiết bị điện thoại thông minh mới nhất, StyleTap Platform tận dụng tối đa màn hình VGA với mật độ cao để có thể đọc tối đa · StyleTap cho Symbian bao gồm. a "gấp đôi mật độ ảo" tăng cường cải thiện đáng kể khả năng đọc màn hình thu nhỏ để phù hợp với màn hình hiển thịphần cứng. · Hoạt động tuyệt vời với màn hình điện thoại thông minh tiêu chuẩn kích thước· Chế độ chụp phía sau. tính năng tương thích cho phép cả hai chương trình cũ và mới hơn để performdirect cập nhật màn hình. · Chạy trên StyleTap ứng dụng đã được chứng nhận bởi developerto trên platform.Requirements StyleTap: · S60 Symbian New 3rd/5th Edition · Symbian UIQ3 · Symbian ^ 3What trong phiên bản này:-Tính năng mới: * cơ bản hỗ trợ cho Symbian ^ 3 thiết bị (thử nghiệm trên N8 Myself) Sửa chữa: ·sửa chữa lỗi chặn máy tính để bàn StyleTap Application Installer từ làmviệc correctlyRelease
Loại:-Không cần phải đăngký.
Code:
http://www.mediafire.com/?skv082eqmxjgiu1

Hjc.Cái này mình dùng từ hồi xưa rồi mà, lần đó là của tên vothien12345 giới thiệu bản việt hóa thì phải, nói chung thì xài good các app của Palm OS,các bạn sang khu vực Palm mà tải ứng dụng là xài đc

Hjc.Cái này mình dùng từ hồi xưa rồi mà, lần đó là của tên vothien12345 giới thiệu bản việt hóa thì phải, nói chung thì xài good các app của Palm OS,các bạn sang khu vực Palm mà tải ứng dụng là xài đc

năm mới thấy cách ăn nói của bạn mà thấy mất giông quá!
Người lớn 1 chút đi
Bạn nên nhớ,mỗi 1 pm không chỉ ra 1 lần mà thôi.vậy bạn hiểu update là gì không?
Và khu vực Palm 0S và s60v3 khác nhau nhé!

test ok trên e71 ^^, nhưng mà xóa rồi :)). dùng chả để làm gì :-j

sử dụng được trên E63, nhưng mình không biết nên cài thêm những fần mềm nào nữa....bác chủ thớt hướng dẫn thêm nhé

sử dụng được trên E63, nhưng mình không biết nên cài thêm những fần mềm nào nữa....bác chủ thớt hướng dẫn thêm nhé

hướng dẫn ở trên rồi đó anh!
Anh tự voọc đi,vì máy em không test đc nên không có hướng dẫn cụ thể!

Mình từng dùng cái này rồi, nhưng những ứng dụng parm ít chạy được lắm, vào toàn bị đơ thôi, chắc không hỗ trợ phiên bản parm cao

năm mới thấy cách ăn nói của bạn mà thấy mất giông quá!
Người lớn 1 chút đi
Bạn nên nhớ,mỗi 1 pm không chỉ ra 1 lần mà thôi.vậy bạn hiểu update là gì không?
Và khu vực Palm 0S và s60v3 khác nhau nhé!

chính xác phần mềm giả lập palm os trên s60v3 có từ lâu rồi. Mình biết đến pm này đúng là từ bác thien. Nó đươc post bên box s60v3 nhé. Cả box ứng dụng và game đều có topic về nó.
Đây là pm giả lập palm os cho s60v3 nên sao lại post bên palm os? Nó có tác dụng giả lập ứng dụng và game của palm os trên s60v3. Nên muốn sữ dụng hữu hiệu pm này phải qua box palm os để kiếm game và pm vào. Nên bạn nên đọc kỷ ý bạn kia. Và nên search pm trước để tránh trùng pic!
Mình k biết file cài đặt của chủ pic ntn. Chứ file cũa thiện lúc đó cài tốt trên cả 6220 [fp2 240x320] và 3250 [fp1 176x208] nhé!
Năm mới chúc cả nhà vui vẻ!

chán bác chủ top thật khai quật cái này lên làm gì cái này có lâu òi N81 của em cũng dùng được nhưng không kiếm ứng dụng palm dùng nên ngứa tay del luôn! ^^

chán bác chủ top thật khai quật cái này lên làm gì cái này có lâu òi N81 của em cũng dùng được nhưng không kiếm ứng dụng palm dùng nên ngứa tay del luôn! ^^

đây là bản update vừa mới đây thôi, không phải là khai quật bạn ạ, có phiên bản/phần mềm mới thì post là đúng rồi mà ^^

Back