• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SUPER SCREEN SHORT V1.05 UPDATE

datvietdatviet

superscreenshort v1.05 symbian s60 3rd 5th update
phần mềm này thì ko xa lạ gì với ae rùi :D mình ko giới thiệu nhiều . pm siêu chụp màn hình cho phép bạn chup lại những khoảnh khắc có trên đt những định dạng ảnh như jpeg , mbm , png , bmp

Dowload Superscreenshot_v1.05_s60_3rd_5th.sisx here
chúc ae pv vui vẻ

E kài vào thì safe manager páo kái này, sợ quá xóa lun :D

Có gì đâu bạn ơi, mình cũng đang dùng cái này nè, chụp nó rõ nét hơn Giftailor nhiều.

To chủ TOp: Mà không biết nó cập nhật cái gì so với bản 1.02 vậy chủ Top?

Chỉnh sửa cuối:
Nếu nhớ ko lầm bản 1.05 đã được SymPViet vh và up cũng khá lâu. Còn cập nhật gì thì ko nhớ lắm :D

bản này có thêm 1 gói mới buil ngày 25/10 bạn xem thử đi

Bản này là bản thời Trung Cổ ! built mới chẳng qua là do một vài mem trên các diễn đàn ngoài nước mod lại thôi ! Đã được SymPViet VI từ lâu !
Hơn nữa giờ chụp ảnh màn hình chỉ cần GIF Tailor là quá đủ !

GIFTAYLOR chụp và quay. EDRE chụp và lấy mã BBCODE up ảnh trực tiếp. E thấy kết hợp 2 kái này hay nhất rùj

GIFTAYLOR chụp và quay. EDRE chụp và lấy mã BBCODE up ảnh trực tiếp. E thấy kết hợp 2 kái này hay nhất rùj

làm gì có pm Giftaylor chỉ có pm giftailor thôi, viết sai chính tả rồi :D

làm gì có pm Giftaylor chỉ có pm giftailor thôi, viết sai chính tả rồi :D

hehe chắc fan hâm mộ của taylof swift đó mà >:). Xài giftailor đi chủ thớt,quay phim màn hình nữa đó

Chẳng qua là bạn không biết điều chỉnh độ nét ảnh thôi !

Em chỉnh Maximum nhưng vẫn không qua được SUPER SCREEN SHORT. Mà thôi, đó là nhận xét cá nhân k có gì quan trọng, có gì đâu mà bàn cãi nhỉ:D

Back