• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SVGB to SVG Converter

Status
Không mở trả lời sau này.

Knif3x

Phần mềm convert file SVGB thành SVG là định dạng có thể xem trên PC bằng các trình duyệt, hoặc từ SVG convert thành các định dạng ảnh thông dụng; hỗ trợ tốt cho bạn nào hay chỉnh sửa theme...

Sử dụng:
* Copy các file SVGB vào folder svgin
* Chạy file SVGCDC.bat
Chờ quá trình hoàn tất...
Các file đã được convert thành SVG nằm trong folder svgout
Khi convert xong, xuất hiện 2 file SVGCDC.csv, SVGCDC.log, thống kê những file đã đc convert thành công và bị lỗi

Enjoy!

Download: speedyshare mediafire

phần mềm này "hỗ trợ tốt cho bạn nào hay chỉnh sửa theme..." hoặc icon...cho mobile mà bạn

phần mềm này "hỗ trợ tốt cho bạn nào hay chỉnh sửa theme..." hoặc icon...cho mobile mà bạn

Đây là pm chạy trên PC không phải trên Mobile bạn à, vì vậy post ở đây là không hợp lý, tuy nhiên nó cũng có ích cho anh em cần. Vì vậy mình sẽ để nó ở đây và chỉ Lock lại để tránh Spam, anh em nào cần dùng thì down về, cách sử dụng như đã giới thiệu rất đơn giản và các bạn tự tìm hiểu thêm.

Status
Không mở trả lời sau này.
Back