• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Swordigo a Beautiful Adventure in Hack and Slash

HTC_VUTHANH

Moderator
Swordigo :một thể loại game phiêu lưu RPG hành động hot trên cộng đồng game iOS. Bạn nhập vai vào nhân vật chính và sở hữu thanh kiếm mang huyền sức mạnh huyền bí để đánh bại các ác quỷ cổ xưa

Ứng dụng này được thiết kế cho iphone,ipod touch và ipad

Yêu cầu:ios 4.1 hoặc mới hơn

[video=youtube;284lFScR5uI]http://www.youtube.com/watch?v=284lFScR5uI&feature=player_embedded[/video]​

mình bị kẹt ở bàn city ò florennum chỗ có 1 bức tường dài sập xuống, ko thể nào nhảy qua đc
còn ở bàn flozen temple nó đòi khóa, mà ko biết lấy ở đâu :(

p.s: mà có ai biết skill thứ 4 để làm j ko vậy :-/

mình bị kẹt ở bàn city ò florennum chỗ có 1 bức tường dài sập xuống, ko thể nào nhảy qua đc
bàn outskirts of florennum thì cửa ở cuối bàn bị khóa, ko biết mở kiểu j :(
còn ở bàn frozen temple nó đòi khóa, mà ko biết lấy ở đâu :(

p.s: mà có ai biết skill thứ 4 để làm j ko vậy :-/

link treasure walkthrough cho bạn nào cần nè

http://forums.toucharcade.com/showthread.php?t=126890

Chỉnh sửa cuối:
Cũng đang cày game này thấy vui vui, rất thích mấy thể loại game đừng quá nguy hiểm mà hình ảnh vui nhộn chút

chơi đến chỗ Great Cave, có cái land chỉ có portal, nhưng vào trong land đấy có 4 mũi tên chỉ 4 hướng mà ko biết làm thế nào để đi tiếp. đi chỗ này lại bị ló ra chỗ kia. hjx. có ai tìm đc cách đi chưa nhỉ?

chơi đến chỗ Great Cave, có cái land chỉ có portal, nhưng vào trong land đấy có 4 mũi tên chỉ 4 hướng mà ko biết làm thế nào để đi tiếp. đi chỗ này lại bị ló ra chỗ kia. hjx. có ai tìm đc cách đi chưa nhỉ?

mình gần phá đảo rồi
bạn đi theo hướng ngược chiều kim đồng hồ là đc
bắt đầu từ chỗ ở trên, bên trái
good luck ;)

mình gần phá đảo rồi
bạn đi theo hướng ngược chiều kim đồng hồ là đc
bắt đầu từ chỗ ở trên, bên trái
good luck ;)

Đã phá đảo hôm qua, đi hết tất cả các cửa. Nói chung là game rất hay.

@bigboo
Chiêu thứ 4 chính là biến đổi thành không gian của bóng tối và sẽ hiện lên các đường đi bí mật. Đồng thời sử dụng để giết những con trùm bóng đêm.

bigboo
Chiêu thứ 4 chính là biến đổi thành không gian của bóng tối và sẽ hiện lên các đường đi bí mật. Đồng thời sử dụng để giết những con trùm bóng đêm.

@bigboo

đi qua bàn có bức tường dập từ trên xuống kiểu j hả bạn:-?

Bạn nói cụ thể map tên gì nha bạn. Nếu bạn ở city of florennum thì mình chỉ thấy có cái hang động là easten guard tower. hoặc đi qua outskirts of florennum.

Bạn nói cụ thể map tên gì nha bạn. Nếu bạn ở city of florennum thì mình chỉ thấy có cái hang động là easten guard tower. hoặc đi qua outskirts of florennum.

Đúng rồi bạn ạh. Mình đã thử dùng các skill nhưng đều không nhảy kịp :(

Đúng rồi bạn ạh. Mình đã thử dùng các skill nhưng đều không nhảy kịp :(

Back