• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Sygic Việt Nam: GPS Navigation

NguyenTu

Super V.I.P
Sygic Việt Nam: GPS Navigation v11.2.3

ứng dụng định vị hỗ trợ cho cả iPhone & iPad

Category: Navigation
Released: 14 January 2012
Version: 11.2.3
Size: 314 MB
Ngôn ngữ: English, Arabic, Bulgarian, Croatian, Czech, Danish, Dutch, Finnish, French, German, Greek, Hungarian, Indonesian, Italian, Malay, Norwegian Nynorsk, Polish, Portuguese, Russian, Slovak, Slovenian, Spanish, Swedish, Thai, Turkish
Developer: Sygic
© 2012 Sygic a.s.

Yêu cầu: Tương thích với iPhone, iPod touch và iPad. Điều kiện iOS 4.0 hoặc cao hơn.

DOWNLOAD

Thanks admin heaveaniphone đã mua va thuốc cho anh em Iphone

Last edited by a moderator:
Ngồi trên ô tô test ngon.hum qua mới chạy lên Hà nội thử nhưng nó có phân biệt đường 1 chiều hok nhỉ:-?

Ngồi trên ô tô test ngon.hum qua mới chạy lên Hà nội thử nhưng nó có phân biệt đường 1 chiều hok nhỉ:-?

để ý cái phần báo tốc độ ấy. Soft này phải nói là ngon hơn Vietmap. giá cũng $34.99 nếu mua

Mình ở La Gi, phường Bình Tân.
Thấy dữ liệu cập nhật đến gần hết năm 2010 những sao vẫn còn "thôn" "xóm" trong khi đơn vị hành chính ở mình đã lên cấp Phường rồi?
(phải là Khu phố mới đúng chứ)
Cái này có phải là chưa cập nhật hoàn chỉnh không vậy mọi người?

Mình ở La Gi, phường Bình Tân.
Thấy dữ liệu cập nhật đến gần hết năm 2010 những sao vẫn còn "thôn" "xóm" trong khi đơn vị hành chính ở mình đã lên cấp Phường rồi?
(phải là Khu phố mới đúng chứ)
Cái này có phải là chưa cập nhật hoàn chỉnh không vậy mọi người?
'

cái này do data Map chưa cập nhật đến khu đó thôi:D

hô hô cái này xài quá đã, định vị còn tốt hơn cả cái googlemap mình đang dùng nữa

Ôi tuyệt vời quá! cám ơn Bác Nguyentu. Em chưa có dịp thử nhưng em thấy nó quá tuyệt! 3D mượt mà quá! ( em hay dùng vietmap tren WM)

Ôi tuyệt vời quá! cám ơn Bác Nguyentu. Em chưa có dịp thử nhưng em thấy nó quá tuyệt! 3D mượt mà quá! ( em hay dùng vietmap tren WM)

Vietmap trên IPhone cũng có, nếu bạn thích mình sẽ cho link. Tuy nhiên, so sánh cả 3 phần mềm GPS trên iphone, theo cảm nhận của mình, thứ 1: Sygic, thứ 2: Papago, thứ 3: VietMap

Hôm qua đi Bến tre! Dẫn đường có vẽ tốt hơn PPGO nhưng có cái nếu điểm đến trong hẻm thì không tìm ra route trong khi PPGO thì vẫn cho route tới đầu hẻm. Tuy nhiên tính năng theo mình là hay hơn PPGO. Cám ơn chủ thớt nhiều nhé!

Vietmap trên IPhone cũng có, nếu bạn thích mình sẽ cho link. Tuy nhiên, so sánh cả 3 phần mềm GPS trên iphone, theo cảm nhận của mình, thứ 1: Sygic, thứ 2: Papago, thứ 3: VietMap

bác có thể cho em xin link vietmap cho iphone được ko em dùng OS 5.0.1

Mình thích cách hiển thị tốc độ hạn chế mỗi đoạn đường (tiếc là quên test ở đoạn <40km/h ở Đồng Nai).
Nhưng lúc xử lý thấy chậm quá (so với Vietmap đang xài trên xe). Máy mình iP4s.

cái này em thấy chạy trên android ngon lành cành đào (SAMSUNG TAB 7,0), TUYỆT lắm. Đang download về để chạy trên iphone 3GS. Thanks chủ thớt nhiều nhiều.

Back