• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Symbian^3 theme với icon N8

Luu_Tan_Vu

đây là lần đầu tiên mình post bài có gì chưa tốt mong moi người bỏ qua nha đây là theme sym^3 với icon n8 các bạn down về dùng thử cho ý kiến nha mình không biết post hình thông cảm nha rất đẹp các bạn thử đi. vì mình không chụp được ảnh nền của mình nên mượn đỡ mấy tấm này.new update. mình đã chỉnh sửa 1 vài icon va thêm vào 1 số icon khác các bạn down về xem có thay đổi gì không nha. MÌNH ĐÃ CHỈNH LẠI CÁI VẠCH MỜ Ở NGOÀI HOMESCREEN. BÂY GIỜ CÁC BẠN CÓ THỂ CÀI BẤT CỨ HÌNH NỀN NÀO.HOT FINAL UPDATE 1/1/2011 ĐÃ CÓ VÀI THAY ĐỔI CHO SÁT VỚI N8
đã sửa 1 vài lỗi cuối cùng

[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?v92mq9gcc4l84si[/DOWNLOAD]
mình đã thêm icon của ứng dụng sis và java. full icon
Đây là theme sym^3 với icon n8 trên điện thoại cuả mình

Chỉnh sửa cuối:
Thank bồ ,''mượn đở mấy tấm này ''là tấm nào mình thấy đâu
bớt ''nha'' nge bạn ,xuất khẩu thành thơ,nhưng thơ thế thì..hì
ai test rồi cho ý kiến và 500 vnđ hình đi nào

Cái này khác hơn đó! Mà được 1cái nên post vào topic tổng hợp thì hơn nửa themes này ko gì đặc sắc.
Mà hình như giống themes ntv post rồi pải.

Cái này khác hơn đó! Mà được 1cái nên post vào topic tổng hợp thì hơn nửa themes này ko gì đặc sắc.

nếu như đã có người pot rồi vậy các you láy dẩn chứng đi,đã không ủng hộ người ta thì thôi còn chê bai này nọ.

Thank bồ ,''mượn đở mấy tấm này ''là tấm nào mình thấy đâu
bớt ''nha'' nge bạn ,xuất khẩu thành thơ,nhưng thơ thế thì..hì
ai test rồi cho ý kiến và 500 vnđ hình đi nào

Mình cũng thấy rồi đấy NHA
Theme này cũng đẹp đấy NHA
Icon nhìn bóng hơn s50v5 NHA
Thank cả 2 bạn rồi NHA

Ổng hantinhtu_baby là chuyên gia chê bai mà =))

Mình có chê gì đâu!Chỉ góp ý thôi mà! bạn củng là người trong cuộc mà?
Hảy xem lại bài post của bạn trong topic này đi!
cái này có rồi mà????

có người post rồi mà

Bạn chủ topic cho mình hỏi với, bạn xóa cái viền mờ ở entry nào vậy? Mình đang tập tành về theme :D

Widget gì, chỉnh sửa trong file mif chứ! Ý mình hỏi cái vùng mờ trên theme nằm ở entry nào trong file mif ý.

Back