• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SymbianOn Security v5.0 S60v3 v5 SymbianOS9.x Unsigned

Chienkon88

SymbianOn Security v5.0 S60v3 v5 SymbianOS9.x Unsigned

Phần mềm bảo mật very good !​

Nó có rất nhiều chức năng :

1. Khóa và Bảo vệ ứng dụng, như khóa thông điệp, Pictures, Contacts, Video hoặc bất kỳ khác.
2. Điện thoại Guardian.
3. Tắt và mở điện thoại di động trong 1 khoảng thời gian.
4. Ghi âm điện thoại không tếng bíp .
5. Bản ghi âm không giới hạn.
6. Tự động khóa bàn phím

Hướng dẫn sử dụng:

- Load và cài đặt (có thể tùy chọn cài trên thẻ hoặc trên bộ nhớ máy) khuyến cáo nên cài trên máy vì PM này rất nhẹ

(dung lượng khi cài khoảng 180K) ;

- Không giống các ứng dụng bảo mật khác , phần mềm này không hiện icon nên sau khi cài xong vào máy , pà kon cô pác hãy Reset lại máy.

- Rồi sau đó từ màn hình chính của điện thoại , ấn 123456# để giao diện chương trình hiện ra và tùy trọn để bảo mật các modul cần thiết.

- Anh em nên để nó chạy ẩn vì nó rất nhẹ , và khi đó nó sẽ bảo vệ dế yêu của bạn an toàn một cách tuyệt đối :D

- Khi sử dụng tuyệt đối không được thoát PM hoặc tắt PM bằng các chương trình khác. vì như vậy lại phải restart lại máy mới sử dụng phần mềm được nữa.

một số chỗ rất khó dịch nên mình chỉ dịch được sát nghĩa có gì anh em thông cảm nhá !

thanks you mọi người đã ủng hộ !

chúc vui

Chỉnh sửa cuối:
Lại chậm nữa rồi. Mới Vh xong vào thấy bạn đã up rồi.
Chiến bổ sung thêm lưu ý này nữa khi sử dụng nhé: Khi sử dụng tuyệt đối không được thoát PM hoặc tắt PM bằng các chương trình khác. vì như vậy lại phải restart lại máy mới sử dụng phần mềm được nữa.

Ọc góp ý nhé, bạn vh sai chính tả, vào ổ e mà lại là âm lượng, trong khi đó danh sách các bài hát, phải dịch là âm thanh mới đúng.
Pm này bảo mật cao quá, đến nỗi ưng dụng nào được bảo mật là khỏi vào, giông trình mã hoá bên v2 á.
Chúc bạn có nhiều pm vh hơn nữa nhé chiến.

Lại chậm nữa rồi. Mới Vh xong vào thấy bạn đã up rồi.
Chiến bổ sung thêm lưu ý này nữa khi sử dụng nhé: Khi sử dụng tuyệt đối không được thoát PM hoặc tắt PM bằng các chương trình khác. vì như vậy lại phải restart lại máy mới sử dụng phần mềm được nữa.

cái đấy mình định viết rồi , xong lại quên mất ! :D

Ọc góp ý nhé, bạn vh sai chính tả, vào ổ e mà lại là âm lượng, trong khi đó danh sách các bài hát, phải dịch là âm thanh mới đúng.
Pm này bảo mật cao quá, đến nỗi ưng dụng nào được bảo mật là khỏi vào, giông trình mã hoá bên v2 á.
Chúc bạn có nhiều pm vh hơn nữa nhé chiến.

thanks tất cả những lời góp ý của mọi người !

thanks you very mắt ! :p

chúc vui !

Chỉnh sửa cuối:
pm này có hẹn giwof để máy tự động tắt nguồn ko bạn?????????????
nhân tiện cho mình hỏi ngoài lề 1 xí, chữ X-men mà bạn thay logo mạng, làm sao đc vậy bạn, chũ VN Mobifone của mình, mình thay mãi mà ko đc, bạn hướng dẫn giùm mình đc ko????

E xl ngoài lề tí,a chiencoi có biết pm nào hẹn h tắt-bật máy theo ý mình muốn đc k?thaks a

E xl ngoài lề tí,a chiencoi có biết pm nào hẹn h tắt-bật máy theo ý mình muốn đc k?thaks a

Có đó bạn, bạn tìm trong topic Tổng hợp PM VH nhé. Tên: PlanTask v1.02 S60v3 S60v5_VH

Pm này chỉ dùng lệnh 123456# được 1 lần bác ak . Muốn chỉnh j nữa lại phảii restars máy nên hơi bất tiện . Thanks bác share em ol mobile thanks click sau :D

Uả, mình dùng lệnh 123456# hoài mà có sao đâu. Nhưng test thử rồi remove rùi, quay về với ADL thôi.

Uả, mình dùng lệnh 123456# hoài mà có sao đâu. Nhưng test thử rồi remove rùi, quay về với ADL thôi.

bạn để ẩn thì không sao,

còn thoát hẳn thì rất nhiều sao đó ! :))

chúc vui !

Hihi, mình thoát khỏi luôn á, sao kỳ vậy ta, ko lẽ là trường hợp đặc biệt???

nhân tiện cho mình hỏi ngoài lề 1 xí, chữ X-men mà bạn thay logo mạng, làm sao đc vậy bạn, chũ VN Mobifone của mình, mình thay mãi mà ko đc, bạn hướng dẫn giùm mình đc ko????

chữ X-men đấy mình dùng logo easy bạn àh !

bạn qua box việt hóa mà down bản 3.01 về dùng nhé !

chúc vui !

Có đó bạn, bạn tìm trong topic Tổng hợp PM VH nhé. Tên: PlanTask v1.02 S60v3 S60v5_VH

bạn có thể cho mình xin link đc ko?? mình rất cần cái này, máy mình buổi đêm ko dùng mà ko tắt máy thì sáng mai nó tự động hết pin, mà mình tìm bên box VH mãi ko ra, bạn cho mình đc ko??? thanks bạn

Chỉnh sửa cuối:
Phần mềm tắt máy không có tác dụng với N86 òi. híc híc

mình cũng bị thế đv E75, chạy ứng dụng thì đc, nhưng tắt máy thì nó cứ đơ ra, ko có tác dụng gì cả?. chán.
bạn chiencoi ơi, logo easy mình sử dụng mà sao font chữ xấu quá, ko đc đẹp nhưn chữ X-men của bạn, hic. bạn dùng font chữ gì thế?? mình thấy trong logo easy chỉ cho từ 17-->27 thôi. nhân tiện bạn share cái theme bạn đang dùng màu đen đó cho mình đc ko?? bạn dùng máy gì vậy???
sr vì làm loãng topic.

Back