• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SymbianPlus 1.91 unsign - Thay đổi giao diện Menu.

phongqd

Không biết app này bên diễn đàn mình có chưa nhỉ,up lên cho mọi người tham khảo, nếu có rồi thì nhờ ad delete dùm :p . Phần mềm này chỉ thay đổi giao diện ở Menu chứ không thay đổi ở màn hình chờ và có nhiều wallpaper cho các bạn chọn lựa.

Để chọn các thanh menu, các bạn dùng phím Left / Right Selection Key . Muốn thoát SymbianPlus các bạn chọn icon Exit.

Wallpaper:

Để thêm ,xóa ,di chuyển....các icon của các ứng dụng vào menu mà bạn thích, các bạn nhấn và giữ phím Chọn hay phím giữa của phím điều hướng 5 chiều :

Link tải : SymbianPlus 1.91 . Nhớ Sign trước khi cài nhé. Khi install mà có báo không tương thích thì các bạn cứ continue nhé. Đã test cho em N86 8G.

Chỉnh sửa cuối:
máy mình e63 đã hack và sign soft luôn khi cài đều báo lỗi chứng chỉ, hik vô lý hết sức.

máy mình e63 đã hack và sign soft luôn khi cài đều báo lỗi chứng chỉ, hik vô lý hết sức.

cậu dùng signer remove sign file đó đi, có thể file bạn tải về đã sign sẵn theo ime người ta nên khi cài máy mình sẽ báo vậy.

Vì máy mình chưa hack nên ko biết ra sao, vì thế mình đã sign từ bản gốc, bản mình up lên chưa sign nên mới có tiêu đề là unsign.

Vì máy mình chưa hack nên ko biết ra sao, vì thế mình đã sign từ bản gốc, bản mình up lên chưa sign nên mới có tiêu đề là unsign.
thế bạn hack đi còn sign làm gì nữa.mỗi lần cài phần mêm phải sign bất tiện lắm

thế bạn hack đi còn sign làm gì nữa.mỗi lần cài phần mêm phải sign bất tiện lắm

Hack được nói chi nữa bạn
N86 8G , firmware : 30.009.245.02.
Không biết có ai hack được chưa mình tìm hoài vẫn chưa thấy .....và chưa đảm bảo lắm.:(

Soft này đã được giới thiệu rồi, tuy nhiên do lâu quá nên Topic trôi, để đây cho anh em nào cần thì dùng lại.
P/S: Các bạn có thể thay đổi ảnh nền theo ý thích của mình.

Bạn có thể cho mình xin theme bạn up ảnh trên đầu trang được không vậy,mình rất thích theme đó? Cam ơn bạn!

Back