• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Symbsoft Delete Single Log - Xóa nhật ký cuộc gọi,tin nhắn đơn lẻ.

Trunghuy90

Symbsoft Delete Single Log v1.00 S60v3 v5 S^3 SymbianOS9x Unsigned

Nguyên văn bởi:thuyhanlt

Đã bao giờ bạn nghĩ bạn sẽ xóa được nhật ký của 1 cuộc gọi hay 1 tin nhắn dành cho phở mà không phải là xóa hết tất cả nhật ký để cơm không phát hiện ra được? Và muốn làm được điều đó thì bạn hãy dùng Symbsoft Delete Single Log.

Symbsoft Delete Single Log có thể giúp bạn xóa đơn lẻ 1 nhật ký của tin nhắn,cuộc gọi nhỡ,cuộc gọi đến và cuộc gọi đi mờ ám mà vẫn giữ được nhật ký các tin nhắn và cuộc gọi bình thường còn lại :D.Từ nay bạn cứ yên tâm vì cơm không thể phát hiện được gì để quy kết bạn liên lạc với phở nữa rồi :005:.
Thank thuyhanlt!
TẢI VỀ
Download Symbsoft.Delete Single Log.v1.00.S60v3.v5.S^3.SymbianOS9x.Unsigned.rar

Có pm nào lưu log được nhiều ko nhỉ. mình dùng E63 firmware mới nó chỉ cho lưu được 10 số thôi, dùng mấy patch lưu 365 ngày ko chạy được

chữ việt cho dễ hiêu chữ nước ngoài lại phải tìm hiểu xem chữ đấy là chữ gì mất công lắm mình thì không rành tiếng anh cho lắm.hjhj

phong cách người việt..không ham học hỏi hihi..

ứng dụng rất tiện ích cho những người đam mê cái mới,nhưng không muốn bỏ cái cũ:p

Back