• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SymPViet xin đón chào và kết nạp thành viên mới!!

Caominh171

SymPViet xin đón chào và kết nạp thành viên mới!!

==========>>>> oOo <<<<=========

- Căn cứ QUYẾT ĐỊNH THÀNH LẬP DIỄN ĐÀN PDAVIET.
- Căn cứ QUY ĐỊNH CHUNG CỦA DIỄN ĐÀN PDAVIET về việc tham gia đóng góp và chia sẻ giữa các Thành Viên.
- Căn cứ QUYẾT ĐỊNH THÀNH LẬP NHÓM VIỆT HÓA & QUY ĐỊNH NHÓM SYMPVIET.
- Theo danh sách đề cử của các QTV, ĐHV khu vực SYMBIAN & tham khảo ý kiến anh em trong Nhóm cùng với sự đóng góp tham gia xây dựng của cá nhân các đồng chí tại PDAVIET cũng như Box SYM trong thời gian qua.

Được sự ủy Quyền của Nhóm trưởng hôm nay ngày 22/01/2010 tôi xin công bố kết nạp 7 thành viên mới cho Nhóm SymPViet:

1- TM Hoden

2- T.Mod Thangnd31082

3- T.Mod DreamLand

4- V.I.P Kienvp

5- V.I.P Q630666

6- V.I.P Hihoha

7- Mem Vothien12345

Chính thức trở thành thành viên của SymPViet. Được tham gia post bài Việt hóa của mình vào TOPIC VIỆT HÓA CỦA SYMPVIET và Các quyền lợi liên quan.

Tôi xin thay mặt anh em trong Nhóm chúc mừng các đồng chí & Đề nghị các đồng chí phát huy cao vai trò của mình cũng như thực hiện đúng Nội Qui của SymPViet.

Thay mặt Trưởng Nhóm SymPViet
Adv.Mod Caominh171

Xin cảm ơn và xin chúc mừng các thành viên mới khác của nhóm SymPViet ! Chúc nhóm SymPViet ngay càng phát triển !

Chúc mừng các bạn đã tham gia vào SymPVietGroup, mong rằng sự gia nhập của các bạn sẽ tăng về số lượng và chất lượng các PM Việt hóa trên PV.

thấy tham quá tính gia nhập cho vui,vì thời gian ngoài đời ko cho phép nhiều như lúc trước đc:)),đành chúc mừng anh em đã đc tham gia VH,mong rằng anh em sẽ có nhiều bài chất lượng dành cho PV mình nữa,xin gởi lời chúc mừng=D>=D>=D>=D>

Xin chúc mừng anh em S60 đã được gia nhập nhóm. Chúc anh em ngày càng phát triển được phong trào Việt hoá tại S60. =D>=D>=D>=D>=D>

Chúc mừng mem mới của SymPViet. Chúc nhóm phát triển mạnh không chỉ trong vấn đề việt hóa pm.
P/s: Em mới tập tành việt hóa vậy em có thể tham gia nhóm được chứ ah:)>:)>:)

Cuối cùng sau bao năm tháng_ngày đêm vất vả,lăn lội tìm các phần mềm cũng như Việt Hóa chúng,hôm nay các đồng chí đc ghi danh vào bảng vàng của Nhóm SymPViet rồi nè!!! :p Xin đc chúng mừng toàn thể 7 đồng chí!!!:

1- TM Hoden

2- T.Mod Thangnd31082

3- T.Mod DreamLand

4- V.I.P Kienvp

5- V.I.P Q630666

6- V.I.P Hihoha

7- Mem Vothien12345

=D>=D>=D> Chúc các đồng chí luôn mạnh khỏe và gặt hái đc nhiều thành công hơn nữa trên con đường mà mình chọn và đam mê...!!! hic !!! ;;)8-|

Chúc mừng các thành viên mới của SymPViet!

Sự bổ nhiệm này của SymPViet là rất chuẩn xác,đây là những PRO mà mình ngưỡng mộ từ lâu,các bạn đã âm thầm cống hiến cho ae PDA không ít những phần mềm việt hóa hay và hữu ích.SymPViet đã PRO nay càng PRO hơn.
Chúc mừng các PRO một lần nữa,mong các PRO trong cương vị mới sẽ cống hiến nhiều hơn nữa cho PDA .
TÔI YÊU SYMPVIET

tiếc là vothien12345 đã vắng bóng.tiếc nhất vẫn là anhtamhcm 1 nhân tài có 1 ko có 3

Back