• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SymTorrent vh-tải nhạc,film,ảnh giao thức torrent trên điện thoại của bạn

tThanh0102

SymTorrent là phần mềm duy nhất hiện nay cho phép bạn tải các file film, ảnh, game, và đặt biệt là nhạc thông qua giao thức torrent trên điện thoại s60v3 của bạn. Sử dụng phần mềm này đồng nghĩa với việc bạn có thể truy cập vào hàng triệu file nhạc, ost film ( Fast Furious Five, limit less và hơn thế nữa), ost anime. Thậm chí phần mềm này cũng hỗ trợ dòng điện thoại cao cấp như s60v5m sym ^ 3. Và đặt biệt hơn nữa đó là bạn có thể pause link và tải lại bất cứ lúc nào bạn muốn mà không sợ hư file hoặc link die.
Có thể tìm thấy số lượng torrent tại các trang như the privite bay, mininova .
Hướng dẫn: sau khi tải file định dạng .torrent về các bạn mở sym chọn thêm file torrent.
Lưu ý: nên xài wifi cho tiết kiệm.

Symtorrent có hỗ trợ cho máy cảm ứng, nếu là N8 đảm bảo bạn có thể tải film 480p về và coi ngay trên điện thoại.
Tải:http://www.mup5.com/file-19149-TaiTorrentS60v3_vh_tThanh.zip.html
Tải về cài lần lượt symtorrent trước rồi cài tiếp patch là có bản vh.
Ngày phát hành:5/5/2011
Giá tiền:free
Hãng sản xuất: AMORG
Ngày việt hóa: 19/5/2011.
Enjoy. Patch made by me
Phù vh cái này khổ quá.

Để mình test coi!hihi!

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 8 minutes:

Đã test!nhưng ko hiểu cach xài!co phải vao trang www.mininova.org ko vậy =>tai file torrent đúng ko?

Chỉnh sửa cuối:
ùm tải file torrent từ trang như mininova và the privite bay. Sau đó dùng symTorrent load các file định dạng *.torrent tải về.
Chúc vui

Back