• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Symtweak.V0.6_VI by SymPViet [Tăng độ sáng, rung, từ điển T9]

MinhThang

Manager
Symtweak.V0.6_VI by SymPViet.[ Python]

Phần mềm tăng độ sáng, độ rung, T9, hỗ trợ các máy không thể chỉnh được khi đã Max ở các chức năng mặc định của máy.

Có một số pulg in không hoạt động vì các chức năng trên máy hoạt động tốt.:D

Test OK trên N82 màn hình tươi sáng không tối như trước nữa, chắc hao Pin.

Là phần mềm Việt hóa anh em cứ từ từ test và nghiên cứu, tiếng Ả rập mình không thể dịch được nên rất ít thông tin cho các bạn.

Anh minhthang cho em hoi kai gestlogo ay em lam dc nhung chu sau qua.anh dung font gi cho logo ay post em xin đc không anh.xl em dang dung font ong do khog viet dau dc.thanks

cái đồng chí này lần sau mà post bài không dấu thì đừng có trách nhé. Nếu post qua điện thoại thì phải có chú thích!! Châm trước nhiều rồi, lần này là lần cuối đấy. X-( X-( X-(

Bác Thang ơi sao em cài vào tăng độ sáng hết cỡ mà vẫn không có thay đổi gì cả vậy (N82)? có phải restart lại máy không bác? Nếu không thì chắc màn hình của em sắp die hoặc quá tốt phải không?:))

Em cài vào E63, vào icon, có 3 dòng, nhưng đúng là ko biết xài ntn luôn :( . Nhấn vào dòng nào, nó cũng trơ ra bác ak, bác cho em kái hướng dẫn chi tiết với. E63, rũng kém quá, em muosn cho nó rung khoẻ hơn tý nữa ý mà . Thank bác !

Bác Thang ơi sao em cài vào tăng độ sáng hết cỡ mà vẫn không có thay đổi gì cả vậy (N82)? có phải restart lại máy không bác? Nếu không thì chắc màn hình của em sắp die hoặc quá tốt phải không?:))
Bạn phải Kích hoạt Tình trạng cảm biến ánh sáng nó mới sáng chứ?
Em cài vào E63, vào icon, có 3 dòng, nhưng đúng là ko biết xài ntn luôn :( . Nhấn vào dòng nào, nó cũng trơ ra bác ak, bác cho em kái hướng dẫn chi tiết với. E63, rũng kém quá, em muosn cho nó rung khoẻ hơn tý nữa ý mà . Thank bác !
PM này chỉ hỗ trợ vài máy mà màn hình không được sáng lắm thôi bạn, Ê63 mình nghĩ không hỗ trợ thì phải.

tăng độ rung as vậy chắc mau hư cục rung quá

Chỉ nhưng máy mà rung quá nhẹ mới tăng được thôi, còn đã chuẩn thì không tăng được, pm này dạng như là Patch vậy thôi bạn à.

Mình test trên N95 8G, lúc đầu chưa mở Open4All thì nó cứ trơ ra:(. Sau đó mình thử Open4All thì vào đc ngon, chỉnh đc tất cả các tính năng. Bạn nào ko chỉnh đc thì thử làm như mình xem có đc ko nhé\-/

Ô, mình làm như bác, open4all , vào đc pm, vào đc kích hoạt các chế độ luôn, thế mới hài chứ.
Nhưng xét cho cùng, vào cũng chả biết sử dụng ntn luôn. Ấn vào, kích kái chế độ rung lên, đến khi thoát ra, nó lại về mặc định, rung vẫn thế, đến nản. :(

Ô, mình làm như bác, open4all , vào đc pm, vào đc kích hoạt các chế độ luôn, thế mới hài chứ.
Nhưng xét cho cùng, vào cũng chả biết sử dụng ntn luôn. Ấn vào, kích kái chế độ rung lên, đến khi thoát ra, nó lại về mặc định, rung vẫn thế, đến nản. :(

Bạn thử Kích hoạt chế độ tăng độ sáng xem có thay đổi không, nếu máy bạn rung tốt thì chức năng này sẽ không hoạt động đâu nhé.

Đã test lại , em kích lên 100% độ sáng, nhấn vào hoạt động, nó sáng trưng kả màn hình, lẫn bàn phím. Nhưng hễ động đến chế độ rung, là em nó im ngay. Em kích rung lên chỉ 1 tẹo, là kái máy đã ko rung luôn rồi. Có lẽ, ko thể cn thiệp vào kái phần rung, của e63 đc. kinh nghiệm test thử of mình, chỉ có thế, mong đc chỉ giáo thêm. Thank all !

Sao em cai pm nay thi man hinh cho het hien ngay thang, dong ho vay aTHANG? Em xai N82 .

Mod cho e hỏi màn hình sáng quá với lại rung mạnh hơn vậy có hại gì kô ?

Xin lỗi, mình thấy tiêu đề có nói đến cả từ điển T9, vậy cho mình hỏi đó có phải từ điển T9 tiếng việt đầy đủ không?

Xin lỗi, mình thấy tiêu đề có nói đến cả từ điển T9, vậy cho mình hỏi đó có phải từ điển T9 tiếng việt đầy đủ không?

không phải bạn à. chỉ cải thiện chức năng của T9 thôi

Back