• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Sys info v1.0.3 [Hiển thị dữ liệu trên cửa sổ ĐT]

MinhThang

Manager
Sys info v1.0.3 VI by SymPViet

Phiên bản cập nhật này chỉ còn 4 cửa sổ dữ liệu và thêm chức năng tăng kích cỡ khung cửa sổ và chữ.

Em lại tem of a Thắng rồi.
Sao a,không cho chữ cập nhật phiá trên anh ?
Test trên N95. Nuột. Khi cài 15kb. Đã tự chạy ẩn. Nhiều tùy chọn hơn. Thank a,khi e xài pc.

cài cho máy 5800 nó báo lỗi cập nhật là sao các bác nhỉ ? máy mình v40 đã hack rồi mà ?

cài cho máy 5800 nó báo lỗi cập nhật là sao các bác nhỉ ? máy mình v40 đã hack rồi mà ?

Lỗi cập nhật thường là trong máy bạn đã được cài 1 bản nào rồi, hoặc là lỗi do file text khi bạn cài pm VH, bạn có thể vào ổ C và E/system xóa file có đuôi *text đí là được, còn nếu đã cài thì gỡ bản cũ cài bản mới.

Mình có thoái ra vào lại nhiều lúc khác nhau mà nó cũng ko thay đổi luôn. Phiên bản mới này hình như đúng hơn. Dòng thứ 3 là dòng pin phải ko bạn?

Mình có thoái ra vào lại nhiều lúc khác nhau mà nó cũng ko thay đổi luôn. Phiên bản mới này hình như đúng hơn. Dòng thứ 3 là dòng pin phải ko bạn?

Hôm mình test thì máy Pin đầy nên không xác định được dòng nào, như bản cũ thì PIn là dòng cuối.

Down về thử test trên dòng E thử xem, không nghe mọi người bàn đến!

E63, E71 (đã hack) cài không được (báo: Lỗi cập nhật) --> không test được.

Bạn gỡ bản cũ cài bản mới, nếu chưa có bản nào thì bạn vào E và C/system xóa toàn bộ file text đi là OK.

Đã cài được trên E71, E63: Chạy ok!
Nhưng minh chẳng thấy có tác dụng gi nhiều:
- Thông tin không rõ ràng
- Set vi trí rồi, khởi động lại chẳng có tác dụng :-/
- Không có chức năng set cho autorun
- Có nhiều ứng dụng làm những chức năng đó cool hơn
Không biết có đúng k? :-?

Cài trên N95 8G . cài bình thường báo thành công nhưng không có ICON cũng không thấy thay đổi gì ?

cái này trong củng hay đấy
để mình test thử cái đã THANK cho anh em có tinh thần làm tiếp

Cột 1 : Giờ.
Cột 2 : Bộ nhớ máy.
Cột 3 : Pin.
Cột 4 : Mạng.

-> Đúng k các anh ???

Hôm trước cài vào không được. Hôm qua cai thằng Kaspersky Mobile Securtiy v9.0. tổng diệt, nó báo file: Sys info v1.0.3.sis (.sisx) có virus và diệt luôn:(

Hic, Trước giờ mới thấy được file .sis chạy trên S60V3 có virus :-?

Thôg báo với mọi người pm này là virus đấy.mình down về xong giải nén lập tức kMS 9.0 diệt luôn âm thanh nghe rợn lắm "etetet".hù thích qúa từ lúc dùng symbian tới giờ ,giờ mới biết virus.

Back