• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TagMe_v0_5_0_s60_3rd hiện logo bất kì đâu bạn muốn VI Trunghuy90

Trunghuy90

Giới thiệu.
Thay vì vc chúng ta không bao giờ thay đc logo mạng,hay muốn logo mạng của bạn hiện bất cứ đâu trên mọi ứng dụng hay bất kì vị trí nào thì"TagMe" có thể giúp bạn làm đc vc này.
AE xem đáy trái ảnh chụp màn hình rồi đánh giá nhé?
Lưu ý: ứng dụng không cho phép chọn ảnh ngoài làm logo,mà phải dùng logo có sẵn trong pm. Cái này Trunghuy đã mod lại và thêm vào đó vài cái nữa. Icon mình cũng đã mod lại. Nói chung pm này mình đã mod lại hoàn toàn.
AE Ai có nhu cầu làm logo theo tên mình sẽ làm giúp cho,nhưng không động và không trong suốt nhé? OK
Sử dụng thế nào???
Mở PM vào tùy chọn -> cài ảnh logo -> chọn 1 ảnh -> cài vị trí logo(cái này có thể chọn thủ công,hoặc vị trí có sẵn)-> tùy chọn ->TangMe -> nhấn giữ phím menu nhanh để thoát ra ngoài cho pm chạy ẩn,lưu ý không out pm nhé?
Tải Về

sao không việt hóa có dấu đi Huy.

em cũng không biết đc nữa tại font máy của em hay tại pm nữa. Lúc đầu em vh có dấu chữ nó cứ lung tung thế nào ý. Em định bỏ dở giữa chừng, Xong en xoay sang bỏ dấu xem sao,thấy đc nên giữ lại anh ạ!
Cái này em nghĩ chắc tại pm anh ạ!

em cũng không biết đc nữa tại font máy của em hay tại pm nữa. Lúc đầu em vh có dấu chữ nó cứ lung tung thế nào ý. Em định bỏ dở giữa chừng, Xong en xoay sang bỏ dấu xem sao,thấy đc nên giữ lại anh ạ!
Cái này em nghĩ chắc tại pm anh ạ!
pm này không hỗ trợ unicode nên khi dịch em thêm mã này vào trước từ cần dịch là ok ngay.
Xem hình

pm này không hỗ trợ unicode nên khi dịch em thêm mã này vào trước từ cần dịch là ok ngay.
Xem hình

Những phần mềm nào không hỗ trợ unicode thì chỉ cần thêm "u>" trước từ cần dịch thôi à.hay thêm gì nữa không vậy.cái này có áp dụng cho java được không vậy

Back