• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tải tệp tin trực tiếp tại Mediafire với Opera Mobile 10 Beta 3 (So Hot)

hr1994g

Em hum bék mọi người đã bék kái nì chưa!:( Em thỳ thấy nó rất "Kool"... ;;) Em đã Tét òy... :p

New in Opera Mobile 10 beta 3

Opera Link

Synchronize your bookmarks and Speed Dial between your mobile phone and desktop computer.

Faster browsing

Opera Mobile 10 beta is faster at rendering pages, zooming, panning and almost everything else you do with a browser. And pages load up to 50% faster than the previous version.

Speed Dial

Get to your favorite Web page with just one click, with a set of visual bookmarks that appear when you open a new tab. To add a new page, simply click on an empty Speed Dial slot.

Tabbed browsing

Browse several Web sites at the same time. Check your email in one window, Facebook in another, and Twitter in a third, all while easily jumping from one tab to another.

Download: http://get.opera.com/pub/opera/series60/3.x/1000b3/Opera_Mobile_10_S60_beta_3.sis

OR

http://www.opera.com/mobile/download/

View attachment 166230View attachment 166231

Cái này thì đương nhiên rồi nó tải được hết mọi trang mà . Chỉ có điều là nó tốn ram , load chậm

ko biết phiên bản này thế nào chứ phiên bản 8.65 mình cài vào E72 thì bị lỗi font tiếng việt chắn ghê

Nói chung em thử thỳ ntn! Tốc độ kết nối chậm, tải bt nếu hum nóiz nàk thấp! Em tải 1 File CD windows XP ~ 700Mb ở Mediafire... Măm bữa ság, đy chơy, măm vặt,... đến gần tối thỳ đc ~670Mb... Mạng Wifi ~600kb/s lun! Trán... Đc nhất ở chỗ tải đc gần như tất cả cák Web, Wap... Kô fảj dùg LAPTOP... Flash mạnh, em zít blog, chỉnh sửa blog... Vô tư... Tóm lại, em vẫn fảj dùg 3 Software: UCWeb + Opera + Trình của ĐT!... Bjờ thỳ sướg hơn trước, zít blog mọi lúk mọi nơi, tải gì mìk múnz hum cần vák em LapTOP... I l0ve U, N78... Herher...

Lần sau nhớ viết tiếng việt đầy đủ nha bạn

Last edited by a moderator:
trình duyệt mặc định cảu con N6120Classic của em cũng down được mediafire

có nhanh hơn beta2 một chút chỉ 1 chút thôi,nhưng beta3 ngốn ram hơn beta2 nhiều,các pác tự quyết định mà chọn nhé,riêng mình thì thấy vậy

Back