• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TeamViewer - Phiên Bản Cho Android

TruongHan

Super V.I.P
Đây là phiên bản TeamViewer Beta chạy trên HDH Android,với TeamViewer bạn có thể điều khiển máy tính từ xa trực tiếp từ trên điện thoại chạy HDH Android của mình.Ứng dụng hỗ trợ cả Windows, Linux và Mac
Rất tiện lợi và hữu ích khi bạn đang ở đâu đó và muốn truy cập vào 1 máy tính khác

Installation notes

You can download and install the App using your Android web browser. Due to this direct download and installation you will have to enable the following option in Android once: Settings - Application settings - Unknown sources (enable).

The beta version includes a time limit and can be used until the 31-Jan-2011. More information about licensing options will follow with the release of the final version.
Non-commercial users will also be able to use the final version of the TeamViewer App for Android for free!

Trang chủ : http://www.teamviewer.com/download/mobile.aspx

Update TeamViewer for Remote Control 8.0.772

Last edited by a moderator:
Có lâu rồi sao không đưa lên bạn?Khi người khác đưa lên đã không cám ơn họ ,mà còn nói cái kiểu như có lâu rồi ta đây không cần đâu vậy!

hi chào các bác. Các bác chỉ dùm minh cách set up FTP cho HTC Google nexus one nhe !tks

Có lâu rồi sao không đưa lên bạn?Khi người khác đưa lên đã không cám ơn họ ,mà còn nói cái kiểu như có lâu rồi ta đây không cần đâu vậy!

sr bác :D tại em thấy nó trên market :D

Back