• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Telexy Networks SymVPN v2.00.85 S60v3 v5 SymbianOS9.x

Chienkon88

Telexy Networks SymVPN v2.00.85 S60v3 v5 SymbianOS9.x Unsigned Cracked-FoXPDA

* Cung cấp cho người dùng cá nhân có quyền truy cập an toàn tới mạng gia định hoặc công ty.
* Sử dụng với Máy chủ VPN PPTP có hỗ trợ giao thức (ví dụ: Windows Server 2003, Windows XP, Windows Vista);
* Cài đặt chức năng cơ bản VPN client (xác thực người dùng, kênh mã hóa dữ liệu, phiên làm việc với quản lý VPN Server) dựa trên giao thức bảo mật PPTP.

SymVPN 2,00 cho phép bạn tạo một điểm truy cập thường xuyên (từ điểm của hệ điều hành Symbian) mà có thể được sử dụng một cách bình thường của bất kỳ ứng dụng thích hợp đòi hỏi phải có kết nối Internet.

Ví dụ:

* SymVPN-tạo Access Point, kết hợp với SymSMB 4,00, sẽ an toàn truy cập của bạn tới máy chủ chứa tệp tin thông qua Internet
* Hoặc bạn có thể sử dụng nó với một trình duyệt web (Opera-trình duyệt hoạt động tốt cho mục đích này) để có được trong nội bộ tổ chức của bạn.
* Hoặc bạn có thể sử dụng nó với MailForExchange để thưởng thức một kênh an toàn với các máy chủ Exchange Corporative của bạn.

Telexy.Networks.SymVPN.v2.00.85.S60v3.v5.SymbianOS9.x.Unsigned.Cracked-FoXPDA :

http://www.mediafire.com/?ldjj4yz3bzw

mình không biết up tập tin đính kèm thế nào , có gì anh em thông cảm nhá !

chúc vui !

Chỉnh sửa cuối:
Đây là pm tự động chọn điểm truy cập ah bạn,còn truy cập an toàn để làm gì có ai hack đc tài khoản đâu

Đây là pm tự động chọn điểm truy cập ah bạn,còn truy cập an toàn để làm gì có ai hack đc tài khoản đâu

ừ mình cũng chưa tìm hiểu nó được , thấy trên mạng co thì post về cho anh em .

ai test thấy nó như nào thì cho ý kiến nhé !

Chu topic dich nhu google minh cha hieu gi het tron ? Posted via Mobile Device

Chu topic dich nhu google minh cha hieu gi het tron ? Posted via Mobile Device

cái này mình không dịch theo google đâu , mình chép y nguyên bản nó dịch sẵn về đấy bạn à !

có điều là nó khó dùng nên chưa tìm hiểu hết được , anh em ai test rồi cho ý kiến nhé !

chúc vui !

Chỉnh sửa cuối:
Back