• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Test] Anh em nào chưa hack máy được xin thử với helloOX 2.04

Status
Không mở trả lời sau này.

Kojiro

Super V.I.P
Mới thấy file này tại 1 trang Trung quốc vì vậy nó sẽ là tiếng Hoa trên giao diện chính, anh em nào có các máy đời mới chưa hack được như 5230... thì hãy sign rồi thử với file này xem sao vì thấy nói giới thiệu dành cho các máy mới. Nếu được thì vui còn ko thì cũng ko sao vì mình cũng đã cố gắng :D

Thông báo kết quả vào đây luôn nhé!

Chúc anh em may mắn!

n86 cóa hack được chưa các bác, mới lấy về thêm con này mà ko bit xài hello nào có thể hack được,cao thủ đã qua chỉ giúp nhé

N86v20 .........vẫn dừng lại ở đoạn unpacking file. Hy vọng bản Final sẽ khắc phục được.

đến đoạn unpacking file thì bác bấm cancel để hủy rồi lại mở ra cho chạy tiếp xem có đc ko!!?

Mình cho nó chạy hơn chục lần mà vẫn không ăn thua gì.cũng may là không fomat lại máy.

N86v20 .........vẫn dừng lại ở đoạn unpacking file. Hy vọng bản Final sẽ khắc phục được.

nếu N86 FW 20 vẫn bó tay thì máy em FW 21 cũng không cần thử làm gì ( biết trước kết quả rồi ) (^^) .

Đã test thử n86 fw 21 và rõ ràng là ko hack đc :(. Nhưng vẫn muốn thử hjhj. Lại phải đợi rồi @@

Da co v21 cho N86 roi ha bac ? Sao check qua OTA van chua thay gi nhi ? Ver moi nay co cai tien gi so voi v20 dang dung ko ?
Posted via Mobile device

Chạy xong xuất hiện khoảng vài chục cái ổ đĩa như thế này, trong mỗi ổ đĩa đều có thư mục Sys\Bin\Intallserver.exe:))>:)

Sau đó mình vào C:\Sys\Bin\ và xóa tệp Intallserver.exe thử cài pm thì vẫn OK:))>:)

Giống hệt bác này. Vài chục ổ đĩa xuất hiện từ a -> y. Làm sao xóa đc đây hjx2

Chạy xong xuất hiện khoảng vài chục cái ổ đĩa như thế này, trong mỗi ổ đĩa đều có thư mục Sys\Bin\Intallserver.exe:))>:)

Sau đó mình vào C:\Sys\Bin\ và xóa tệp Intallserver.exe thử cài pm thì vẫn OK:))>:)

Giống hệt bác này. Vài chục ổ đĩa xuất hiện từ a -> y. Làm sao xóa đc đây hjx2

nếu mình không nhầm thì đây là lỗi khi Hack phone = Hello OX. nếu trong quá trình hack bị lỗi thì thẻ nhớ bị chia ra thành các ổ có dung lượng = nhau. mình cũng từng bị. tốt nhất là 4m cả máy cả thẻ và hack lại.
Trong trường hợp phần mềm HelloOX không thể tự cài RomPatcher được bạn đợi khoảng 1 hay 2 phút rồi bấm Cancel.
Rồi vào E:\HelloOX tìm đến file RomPatcher trong thư mục HelloOX do quá trình phần mềm HelloOX chạy đã tạo ra, cài RomPatcher là được
các bạn thử theo cách này xem có được không. chúc may mắn :D
thân!

Lại phải 4mat máy ah :(. Ai biết cách nào hay hơn ko :(. 4mat phải cài lại phần mềm mệt lắm hjx2

Cảm ơn các bạn đã test cật lực nhé nhưng có lẽ bản này vẫn chưa hoàn thiện :D

Status
Không mở trả lời sau này.
Back