• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TextPockets hỗ trợ Việt hóa và soạn văn bản

Bác nói thế nào >:) chạy ẩn thì nó phải tốn hơn chứ. Pin em có 830 thôi bác ạ :(

Bạn nói sao chớ chạy ẩn tại mình hok thấy mà tắt nó thôi, chứ nó cũng như mọi pm khác, tất cả đều tốn pin cả. Bạn biết nó chạy ẩn mà tắt nó đi thì hết ẩn thôi (tùy thời lượng dùng mà tốn nhìu hay ít) :D

Bạn nói sao chớ chạy ẩn tại mình hok thấy mà tắt nó thôi, chứ nó cũng như mọi pm khác, tất cả đều tốn pin cả. Bạn biết nó chạy ẩn mà tắt nó đi thì hết ẩn thôi (tùy thời lượng dùng mà tốn nhìu hay ít) :D

Như JbakTaskMan đấy, chạy ẩn liên hoàn từ ngày này sang tháng nọ:D có bao giờ tốn Pin đâu! TextPockets cũng tương tự JbakTaskMan

Các bác bàn luận xôm tụ quá! Theo mình nếu nó tiện lợi mà tốn pin thì có nghĩa lý gì đâu. Còn nếu bác nào tiết kiệm thì gán cho nó một phím tắt: lúc cần bật lên, không cần thì tắt đi thôi. Có gì đâu mà phải tranh luận.:))

Gần đây thấy nhiều Mem hay thảo luận với các bài viết không đâu, trong khi mổ sẻ các chức năng của pm thì không thấy nói gì? Chẳng có pm nào sử dụng nhanh hết Pin như xem tivi 3G, thế mà anh em họ còn dùng chưa nói tới tốn tiền thuê bao và mua kênh.
Anh em có công sưu tầm Vh úp lên, nếu thấy cần thì dùng, không thì thôi, vui thì Click cái Thanks cổ vũ. Không nên hỏi và nói vu vơ không làm loãng Topic.

Lam sao de tu tao bo go nhu Vothien gioi thieu nhi. Minh chi them duoc van ban thoi, ko vao phan Cai dat duoc
Giup minh voi. thanks

Posted via Mobile Device

Như JbakTaskMan đấy, chạy ẩn liên hoàn từ ngày này sang tháng nọ:D có bao giờ tốn Pin đâu! TextPockets cũng tương tự JbakTaskMan

kì vậy , sao mình xài JbakTaskMan hết pin lẹ lắm , tiện thì có tiện nhưng hao pin quá , xóa lun :D

Back