• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng Nokia 701.

Mình mới nâng lên belle fp1 và đã hackphone cảm thấy con 701 này xài mượt, ứng dụng chạy nhanh. Tuy nhiên thấy loa ngoài nhỏ quá nhiều khi người ta gọi tới không biết luôn, loa trong nghe ổn. Ứng dụng Symbian thì có nhiêu xài nhiêu thui, bi giờ người ta tập trung hết cho IP và Android rùi mà. Không biết có cách nào kích loa ngoài cho lớn một chút được ko mấy pro

cần cứu giúp 701

e đang dùng n701 của bạn GIO LAO
ca'c bác cho e hỏi,lúc trước đang sài thấy ngon lắm, cài thêm mấy phần mềm vô không biết do phần mềm hay do rom, mà wifi, BT bắt không được ,pải restart mới chạy..vì thế e hard format và reset mấy lần để up rom lại...tới khi vào kiểm tra thì bi giờ bộ nhớ E(Mass storage 8GB của máy) không nhận nữa, cứ báo là memory in use hoài, không chép, không sử dụng được, và up lại xong, vào không thấy mấy cái widget, và extra button, nen mới để ý cái bộ nhớ E (MEMORY IN USE) vào quản lý tập tin thì thấy bộ nhớ mass memory, nhung dùng explorer bật file ẩn thì cũng chẳng thấy đâu hết
các bác biết, chỉ e các khắc phục nha...thanks

e đang dùng n701 của bạn GIO LAO
ca'c bác cho e hỏi,lúc trước đang sài thấy ngon lắm, cài thêm mấy phần mềm vô không biết do phần mềm hay do rom, mà wifi, BT bắt không được ,pải restart mới chạy..vì thế e hard format và reset mấy lần để up rom lại...tới khi vào kiểm tra thì bi giờ bộ nhớ E(Mass storage 8GB của máy) không nhận nữa, cứ báo là memory in use hoài, không chép, không sử dụng được, và up lại xong, vào không thấy mấy cái widget, và extra button, nen mới để ý cái bộ nhớ E (MEMORY IN USE) vào quản lý tập tin thì thấy bộ nhớ mass memory, nhung dùng explorer bật file ẩn thì cũng chẳng thấy đâu hết
các bác biết, chỉ e các khắc phục nha...thanks

Bạn thử kết nối với PC bằng kết nối Ổ đĩa chung xem PC Suite nó có nhận ra không?

Bạn thử kết nối với PC bằng kết nối Ổ đĩa chung xem PC Suite nó có nhận ra không?
kết nối với PC, chỉ nhận thẻ nhớ, và bộ nhớ trong (C) thui,..còn bộ nhớ E thì vẫn không thấy đâu hết

kết nối với PC, chỉ nhận thẻ nhớ, và bộ nhớ trong (C) thui,..còn bộ nhớ E thì vẫn không thấy đâu hết

Bạn thử Flash lại xem sao, nếu vẫn không thấy thì phải đem đến cửa hàng để họ kiểm tra.

Bạn thử Flash lại xem sao, nếu vẫn không thấy thì phải đem đến cửa hàng để họ kiểm tra.

uhm, chắc khong hết, vài bữa nữa phải đem nhờ ngta kiểm tra thiệt gồi, thank bạn nhiều...

Back