• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thay đổi font chữ cho điện thoại bắng pm Flipfont

HHT2010

;;) Thay đổi font chữ cho điện thoại bắng pm Flipfont

Nhiều bạn có nhu cầu trang trí cho dế cưng của mình bằng cách sưu tầm skin đẹp hoặc thay đổi font chữ mặc định ban đầu của hệ thống. Rất nhiều phần mềm giúp thay đổi được font chữ. Tuy nhiên, sau thời gian test nhiều loại mình thấy pm Flipfont 3.1.1 đơn giản, ổn định, miễn phí… nên giới thiệu cho các bạn xài yên tâm.

Bạn down về file cài đặt ban đầu sẽ có kèm sẳn 3 font trong đó. Nhấn nút Get start để vào chọn font thích hợp. Sau đó phải restart lại đt mới có tác dụng.

File thứ 2 gồm 37 bộ font khác được đóng gói sẳn dạng sis. Muốn thêm font nào cứ giải nén và cài như 1 pm bình thường. Nó sẽ cài vào ổ C:\data\flipfont. Khi cần tháo bớt ra thì vào phần quản lý pm của máy mà tháo tên font đó như 1 pm khác. Sau đó vào ổ C:\data\flipfont xóa thủ công thêm mấy file có tên font cần tháo nếu còn sót lại.
Link down:
http://www.mediafire.com/?e55ed535im65j1i (2,05MB)

Back