• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thay đổi kích thước ảnh nhanh lẹ với pm Photo Fix 1.02

HHT2010

;;) Thay đổi kích thước ảnh nhanh lẹ với pm Photo Fix 1.02

Đôi khi cần thay đổi kích thước ảnh đã chụp trên ĐT mà không phải dùng máy tính và không làm giảm chất lượng ảnh chụp. Đây là tiện ích nhỏ gọn nhưng rất Pro và cực kỳ nhanh lẹ (trong vòng 2 đến 3s). Phóng to hoặc giảm kích thước của ảnh mà k ảnh hưởng đến chất lượng ảnh gốc ( số điểm ảnh pixel/cm2). Tiện ích nầy cùng tác giả với pm Camera FX 2.60 nhưng k hiểu sao nó lại tách riêng ra nên post cho ae xài đủ bộ.

Link down: http://www.box.net/shared/gg5escs7gycpzkcy6bhz (60,4KB)

chưa biết hay dở thế nào, vẫn thanks bạn 1cái lấy khí thế! không biết có nhanh bằng picture resize chạy trên nền python không nữa! Dù sao vẫn thanks!!!

chưa biết hay dở thế nào, vẫn thanks bạn 1cái lấy khí thế! không biết có nhanh bằng picture resize chạy trên nền python không nữa! Dù sao vẫn thanks!!!

:)) Hihihi, cái thanks nầy có giá trị vĩnh viễn hay sao ấy! :))
Đương nhiên là ngon hơn picture resize của bác rùi vì k có python nó ... vẫn chạy.

Đúng là phần mềm đổi kích thước ảnh đạt tiêu chuẩn đẹp.nhanh. Gọn. Good

Đúng là phần mềm đổi kích thước ảnh đạt tiêu chuẩn đẹp.nhanh. Gọn. Good

:)) Thanks bác nhưng bác ngủ hoài như vậy làm tiệm mình .. ế mất :)).

Nói vậy chứ nình test rùi, dung lương nhỏ gọn rất tiện dụng. :D

Back