• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

The Amazing Spider-Man

HTC_VUTHANH

Moderator
The Amazing Spider-Man:Game nhập vai hành động khá hấp dẫn.Game dựa theo nhân vật huyền thoại yêu thích của trẻ thơ: người nhện

Mô Tả:

Ứng dụng này được thiết kế cho cả iPhone và iPad

• [*=center]Phát hành: 27 Tháng Sáu 2012
    [*=center]Version: 1.0.0
    [*=center]Size: 694 MB
    [*=center]Ngôn ngữ: tiếng Anh, Trung Quốc, Pháp, Đức, Ý, Nhật Bản, Hàn Quốc, Bồ Đào Nha, Nga, Tây Ban Nha
    [*=center]Người bán: Gameloft SA

Yêu cầu: Tương thích với iPhone 4, iPhone 4S, iPod Touch (thế hệ 4), iPad 2 Wi-Fi, iPad 2 Wi-Fi + 3G, iPad (thế hệ thứ 3) và Wi-Fi + iPad 4G.Requires iOS 4.0 hoặc mới hơn

[video=youtube;hAma5rlQj80]http://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=hAma5rlQj80[/video]

LINK TẢI: Man PhamQuang

Phiên bản v1.0.0

Chỉnh sửa cuối:
Link die......
File Not Found or Deleted / Disabled due to inactivity or DMCA

bạn ơi mình IP 3GS đã nâng lên v4.2 r` sao vẫn ko chơi dc ?
Yêu cầu: Tương thích với iPhone 4, iPhone 4S, iPod Touch (thế hệ 4), iPad 2 Wi-Fi, iPad 2 Wi-Fi + 3G, iPad (thế hệ thứ 3) và Wi-Fi + iPad 4G.Requires iOS 4.0 hoặc mới hơn
Không hỗ trợ cho 3GS

Back