• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

The King of Fighters Việt hóa (16,59Mb)

hai_phanthiet

Đây là một game đấu võ rất hay được fix từ game dành cho N-gage
Việt hóa hầu như toàn bộ giao diện và lời thoại
Nói đến game N-gaga thì không chê vào đâu được rồi :D
Sử dụng các phím từ 0 đến 9 để dùng chiêu thức (phím số 1 không dùng)

Các bạn down về chơi thử rồi cho ý kiến nhé.Mình là mem mới nên còn nhiều thiếu sót,rất mong được anh em trên 4rum góp ý
Vì đang dùng máy N6681 Ram yếu nên chỉ chụp đc ảnh như vậy thôi,các bạn down về tự khám phá nhé

Download The King of Fighters Việt hóa (16,59Mb)
ĐÃ FIX,ANH EM NÀO KHÔNG CÀI ĐƯỢC THÌ VÀO TẢI LẠI NHÉ,đƯỢC NHỚ LICK THANK !
Mình xin up bản gốc lên,ai ko chơi được thì cài bản này thử nhé
Nếu muốn thành tiếng việt thì copy file 6R33.R05 vào E/System/App/6R33 nhé

Bản gốc

Chỉnh sửa cuối:
Các bạn down về chơi thử rồi cho ý kiến nhé.Mình là mem mới nên còn nhiều thiếu sót,rất mong được anh em trên 4rum góp ý
Vì đang dùng máy N6681 Ram yếu nên chỉ chụp đc ảnh như vậy thôi,các bạn down về tự khám phá nhé
Posted via Mobile Device
Hix down bằng uc khó quá

Chịu khó lên mạng down đi bạn,với size của file này mà down bằng Uc chắc phải mất cả buổi đó=))
Posted via Mobile Device
Down về giải nến thì ok. Cài vào thì file drcoupted nản xêm lại nhé.Test thất bại trên n70me

Posted via Mobile Device
Down về giải nến thì ok. Cài vào thì file drcoupted nản xêm lại nhé.Test thất bại trên n70me

theo mình bít thì game này là game của N-gage mà vậy nên n70ME muốn chơi được thì phải cài all in one thì mới chơi được bạn à!

trang 4shared điện thoại đow hết được rồi cho link midiafire đi bạn ơi thank

theo mình bít thì game này là game của N-gage mà vậy nên n70ME muốn chơi được thì phải cài all in one thì mới chơi được bạn à!
Psted via Mobile Device
Hix mình biết điều đó đã cài rồi và chơi tốt các game khác. Những game này tải về bi lỗi bạn ak. Chứ ko phải cài đc mà chơi ko đc đau. Bạn hiễu sai vấn đề rồi đó

trang 4shared điện thoại đow hết được rồi cho link midiafire đi bạn ơi thank

Trang 4shared là dow tốt nhất trên mobi đấy bạn, MF dow trên mobi hơi rẳc rối. Mà 16m dow bằng mobi thì hơi tốn tiền GPRS đấy bạn.

mình đã chơi game nè việt hóa bởi anhtam từ rất lâu rồi. và mình ko hề cài All in one ra mà vẫn chơi được! (nhưng dùng *.app fix) chạy ngon lành trên con 7610 Ram kém. híc nói đến Ram 7610 mà chán!:((

Trang 4shared là dow tốt nhất trên mobi đấy bạn, MF dow trên mobi hơi rẳc rối. Mà 16m dow bằng mobi thì hơi tốn tiền GPRS đấy bạn.
Posted via Mobile Device
Dạ thưa anh em dùg opera8. 65 vẫn kg download được. Hôm nay 3.12.2009 4shared kg downd đươc

N72 chơi dc hok bạn??????????????????
ko post bài dạng spam kiểu này nhé bạn!

Last edited by a moderator:
Posted via Mobile Device

Để mình kiểm tra lại xem,lần trước test trên N6681 của mình vẫn ok mà.Nếu mà file bị lỗi mình sẽ up file khác sau:|

Posted via Mobile Device
Dạ thưa anh em dùg opera8. 65 vẫn kg download được. Hôm nay 3.12.2009 4shared kg downd đươc
Ah. 4shared và Mf mới nâng cấp lại, nên ko cho phép dow bằng mobi đâu bạn.

Cài vào máy báo filecroup? Dug sisbom bug ra. Báo tập tin hõg rồi chủ topic ơi.

Back