• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thêm 1 phần mềm xem tivi online SPB_Software_TV_1.00

anhchanbonmat

không biết có ai up chưa nếu như có rồi nhờ MOD xóa bài dùm cám ơn nhiều
SPB_Software_TV_1.00
Hơn 100 kênh truyền hình quốc tế trực tiếp trên nhiều ngôn ngữ. Bạn có thể xem các chương trình đang phát hay chương trình sắp phát của từng kênh. Cũng như các chương trình truyền hình trong tuần
* Thiết lập các chương trình bạn yêu thích
* Truyền tải một cách nhanh chóng
* Chế độ hình ảnh (xem trước các kênh một cách nhanh chóng, trong khi đang xem một kênh kênh khác)
* Điều chỉnh âm thanh độ sáng một cách đơn giản và chuyên nghiệp nhất. Hỗ trợ đầy đủ các nút điều khiển.
* Tính năng truyền hình di động
* Về hoạt động phải mất chút thời gian trong lần load đầu tiên. Như đòi hỏi buffer...khi bạn xem phim online vậy.​

SkyFire 1.0.12214
Kết hợp WiFi
Sử dụng :
Lần đầu tiên vào chương trình các bạn vào search>vtc>vtc.com.vn . Chờ vài giây, khi đã xem được đầy đũ hình ảnh, ấn phím 4 để lưu Book Marks, lần sau chỉ vào Book Marks> chọn kênh.
Trở lại Search để xem Truyền hình Vĩnh long :
search>thvl>thvl.vn>Truyền hình trực tuyến>thvl1/thvl2. (lưu vào Book Marks như trên)
- Trên giao diện chương trình chữ rất nhỏ, các bạn dời "con trỏ" đến vùng cần xem > bấm đôi (double click) hoặc dùng ZOOM
- Xem đầy màn hình cũng làm như trên.
Cái này kết nối wifi tốc độ cao rất OK. Mình mở trên N95 8gb với wifi tốc độ trung bình thôi xem hình ảnh , âm thanh cũng tuyệt lắm. cùng xem nhé.​

nguồn nhật cường

ace post và cho ý kiến nha

mình chưa test bạn test và cho ý kiến đi

Mình nhớ là có bài viết dùng skyfire để xem tivi trực tuyến qua WIFI rùi mà, cả phần mềm SPB_Software_TV_1.00 cũng có bài nói rùi mà:-??? cái skyfire xem tivi bằng wifi rất mượt nhưng hơi mờ, và đặc biệt rất tốn pin mà nóng máy:(. xem đc 30p là sạc pin :|.còn SPB_Software_TV_1.00 thì lại không có kênh VN nên mình k dùng!

Back