• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Theme Anna đẹp nhất pdaviet

chanhkho1908

Download: http://www.megaupload.com/?d=OCMO583U

Mình sẽ update thêm vài theme mình làm ưng ý nhất, thanks mình để mình post tiếp nào ;;)

theme thứ 2

Download: http://www.megaupload.com/?d=3X2YXBT4

Chỉnh sửa cuối:
thật là tuyệt vời vì VN có những nhân tài như thế, khiếu thẫm mỹ rất tinh tế hihi

bác ''chanh hết nước'' hay ghê , em cài phần mềm lạ ko có icon trong thêm thì bác nhớ giúp em :))

Hình nền khác Phím gọi cũng khác mà
Không giống trong hình ạ

cả cái này nữa

Hay Down nhầm link

éc, hình nền trong thẻ nhớ chứ ko phải trong theme @@ mình dùng cfw n97 nên bàn phím gọi nó thế, bác thấy sai với hình chỗ nào chụp ảnh post lên coi

bác ''chanh hết nước'' hay ghê , em cài phần mềm lạ ko có icon trong thêm thì bác nhớ giúp em :))

pm lạ nào cũng thay dc icon, bác chỉ cần đọc uid của pm đó = jbasktaskmanager, rồi dùng siscontent add icon cho pm đó vào

Cái title khiến mình chạnh lòng:(=))
pm lạ nào cũng thay dc icon, bác chỉ cần đọc uid của pm đó = jbasktaskmanager, rồi dùng siscontent add icon cho pm đó vào

Java có UID nhưng nó ko hỗ trợ icon của theme nha bác:D. Realplayer ko hiện đc icon của theme, có thể nó là pm java :D

Java có UID nhưng nó ko hỗ trợ icon của theme nha bác:D. Realplayer ko hiện đc icon của theme, có thể nó là pm java :D

java thì đơn giản, mở = winrar, có file icon.png, thay file đó = icon bạn muốn :))

sao real player k thay icon khi cài theme. Mình thay được đó

ko hiểu sao theme iPhone của anh Ntv_79 mình làm như trên rồi mà ko đc á , đổi ảnh sang SVG.... nói chung là đủ hết các bước,dung lượng theme có tăng lên rồi mà khi cài vào máy, cái phần mềm vừa mới thay ko có icon, đen thui . nhớ nha, khi nào nhờ là phải giúp đó, kekekekke >:)

Back