• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Theme Htc Desire dành cho s60v5 cực đẹp !!!

symbianvn

Đây là theme HTC mình thấy trong topic chưa có theme kiểu này nên xin post ở đây ;;)
Các bạn test và cho ý kiến nhá :)
images

images.php

Link dow:http://www.mediafire.com/?b53yc0h53gfvsat

thank động viên bài đầu tiên, themes 5/10, tiêu chí của mình là full icon và nền màu tối :p
@symbianvn: nếu mà lập topic riêng thì nên có nhiều themes hoặc là loại themes có high rates nhá, nếu có 1 themes lẻ thì nên post vào cập nhật themes thì hay hơn =D>

cài vào sao ko thấy hiện đồng hồ như hình nhỉ

Cái đồng hồ đó thì phải cài thêm HS nữa mới có bạn ah, theme thì chỉ thay đổi được các icon, hình nền, nền menu..thôi chứ không thay đổi được bố cục hay cách sắp xếp của nó.

thank động viên bài đầu tiên, themes 5/10, tiêu chí của mình là full icon và nền màu tối :p
@symbianvn: nếu mà lập topic riêng thì nên có nhiều themes hoặc là loại themes có high rates nhá, nếu có 1 themes lẻ thì nên post vào cập nhật themes thì hay hơn =D>

ủng hộ bác này
tiêu chí của mình là đẹp và full icon :D

Back