• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Theme Icon Win7 Black đẹp mê người >:)

bad204

Member
Nhìn hình ảnh là anh em khắc biết nhá, chẳng cần nói chi nhìu
Theme này được mình tổng hợp từ 2 themes ra theo cách lấy icon của Ntv_79 - Rất cám ơn anh :p
Pic :D

Nếu thấy thích thì kick thanks động viên anh em nhé :p

Down tại đây

Last edited by a moderator:
Khi máy ổn định ko ứng dụng ko effects của mình là 43MB RAM.:D.ko quá chậm :p

chụp với chất lượng high quality đi .nhìn cho đẹp.anh em thấy mê mới down nhiều.hi

down ngay về mod thêm để làm 1 bản côk fw mới..

hê hê.nhưng này cậu ơi.mình bug bằng sisware ra thấy các file của theme này >10MB.mặc dù theme này chỉ nặng 1,6MB.thế thì cook sao đc:(.mình có làm sai ở đâu ko mà nó kinh dị quá :(

hê hê.nhưng này cậu ơi.mình bug bằng sisware ra thấy các file của theme này >10MB.mặc dù theme này chỉ nặng 1,6MB.thế thì cook sao đc:(.mình có làm sai ở đâu ko mà nó kinh dị quá :(

bác khỏi lo vì đa phần theme mình cook lại và thêm nhiều icon đều nặng vậy đó...

anh em cho hỏi tí có phần mềm nào mà chia icon làm 4 cái 1 hàng không..
mình không muốn flash máy, mà cứ nhìn 3 icon một hàng nhidn chán quá đi à!

đóng góp vào topic cho thêm phần sôi động : http://www.mediafire.com/?s6tvq417n7wyqb7

hi vọng càng nhiều người thích bộ icon win 7 và add vào càng nhiều icon cho nó full luôn

Mình rất thích mấy icon dạng này, nhìn bóng bẩy và sang trọng. Nhưng đa số mấy icon dạng này đều là file bmp chứ ko phải svg nên khó add quá hà.

Last edited by a moderator:
oh, nhì đẹp thật đó. có cái nào dùng cho laptop ko bạn ơi

Back