• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Themes Belle icon đẹp cho S60 V5 cần chia sẻ

vunguyenmt

Tuy nhiên 1 vài icon không đồng bộ, mình đã dùng ps sửa nhưng vẫn thấy không nét, không đẹp. Nhờ cao thủ nào ra tay giúp. Đây làn 1 vài icon cần giúp đỡ chỉnh sửa nhìn cho đỡ đơn điệu.

Themes đây

Bác có thể up riêng mấy cái icon cần sửa + 1 cái icon mẫu ko? Mắc công em down về rồi bung ra để tìm sửa quá :(

À quên cho em xin luôn cái icon DZMusickey :D

các entry cần sửa: 41,44,51,70,72,73,74,75,76,132,219.
một số ứng dụng ko có viền trắng như: killme, keylock, phonetouch....

cho em hỏi tên entry của 5 icon nút media là gì a
nhiều lắm ko nhớ, nhưng bạn qua trang pnht hay daily mobile xem bài icon belle của glossy j đó, có ghi rất kỹ các entry của thanh media bar

cho mình hỏi trong bộ entry icon bật tắt xoay màn hình với btswitch có tên là gì zậy

Máy em icon nào cũng có viền trắng hết bác ạ. Ko hiểu bác muốn sửa cái gì :-?. Mà themes bác gửi cũng ko thấy mấy cái icon DZmusickey, phonetouch, blablap..../

Các bác có thể làm cho em icon của chuyển dữ liệu trong máy và realplayer được không? Em cài theme nào full cũng không có icon cái đó!

cho em hỏi tên entry của 5 icon nút media là gì a
Search tên là có ngay ko cần nhớ số entry, bạn gõ chữ "mediabar" sẽ ra 15 entry, mỗi ứng dụng 3 entry. Vd như nhạc, là "mediabar music, mediabar music press, mediabar music active", mấy cái kia cũng tương tự vậy bạn thay hết 15 entry là ok. Còn gõ chữ mediabar mà ko có là tự hiểu theme đó dùng mediabar mặc định nha, phải add vô.

Máy em icon nào cũng có viền trắng hết bác ạ. Ko hiểu bác muốn sửa cái gì :-?. Mà themes bác gửi cũng ko thấy mấy cái icon DZmusickey, phonetouch, blablap..../
cái icon DZmusickey thì themes này ko hỗ trợ, vì tớ cook thẳng vào trong cfw nên nó lấy icon mặc định của nó thôi. chờ sửa xong rồi add vào lun thể. Mà sao tớ có mấy cái icon ko có viền trắng như hình chụp đó, bung themes này ra cũng thấy đâu hỗ trợ mấy ứng dụng nhu trên.

hey mình cài trên c5 03 k hiển thị đc thanh bar dưới giông belle cậu ơi.

chủ thớt edit lại thanh bar cho giống belle đc k.thsk chủ thót trước..theme đẹp thật làm giùm mình vs ạ

Back