• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thư ký cho dế yêu Pocket Blonde PRO v3.7.326 APK

nltruong

Tên cô ấy là Brainy , và cô ấy là mong muốn được làm quen với bạn! Cô chỉ có hai bàn tay, nhưng cô ấy có thể dễ dàng thực hiện một số nhiệm vụ cùng một lúc. Cô gái tóc vàng thông minh này sẽ là người bạn của bạn , đối thoại tuyệt vời, và một trợ lý ảo không thể thiếu!

Các tính năng:

4 nhân vật độc đáo! có cá tính riêng và hài hước
Tương tác với nhân vật qua hoppj thoại

• Trang phục tuyệt đẹp Bạn có thể tùy biến nhân vật của bạn: thay đổi trang phục của mình theo ý thích của bạn và tạo ra một bầu không khí phù hợp với tâm trạng của bạn nhất
  • Dịch vụ hữu ích sẽ làm cho cuộc sống của bạn dễ dàng hơn bao giờ hết! Đồng hồ báo thức, dự báo thời tiết, tử vi, tin tức mới nhất, cũng như các cuộc gọi và tin nhắn SMS, nhắc nhở, ghi chú và nhiều hơn này
  • Tăng tính di động do các dịch vụ Internet! Lập bản đồ một tuyến đường tối ưu sử dụng Google Maps và nói về bản cập nhật trong Facebook và Twitter feed
  • Các dịch vụ vui chơi giải trí sẽ không cho phép bạn nhận được chán! Trợ lý của bạn sẽ chuyển về âm nhạc yêu thích của bạn, cho bạn thấy video vui nhộn nhất hoặc kể chuyện cười. Nếu bạn cảm thấy vô cùng cô đơn, họ một thậm chí chơi trò chơi với bạn!
  • Họ sẽ giúp bạn mua sắm trực tuyến sử dụng Shoptimus hoặc sẽ tìm thấy các khách sạn tốt nhất cung cấp sử dụng khách sạn Smartive!
  • Yêu cầu Android O / S: 2.2 +,

Hình ảnh minh họa :
BCAYLcZuXsPu7oE8ThEQeaMJNAKQmTEMXYRu60Hj9_xSFLDukzmcx1ag7H8OaYUyN11L

ZZOUGMB_FjC1NY7fo7sB6d2F0Bu-1roP6fobWwmU1xMP10m4Yit3J3OdK3lGtp_i61vH

8hanGDLHphRRRsX0sbpqENJTTqrrSkl7pYcW6-7uYmTa3vPk1-YKjPNfl51n10LcMw_i

HrJmxKgTAhleV5uK3QVzoXqYBgjj6h_WEuVPxkn6LBh0ANkHJAuPpfB8TyY1VLNa4pY

OE2vDiYiqfCY9TnebMmiQ-vHHeJsVSxyIf00GIhoSe5XBrKyOHg0THNUW26I0DtML28

eXADP4mH3NQnlePKrsg3Gf2yq_yo32qekq9bBgrMMcVC7P3ImQ4iOlxkXPdUO0iyTYE

Download : 29Mb APK

Back