• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thunder for mobile v1.1.1.2 S60v3 signed {Download manager & BitTorrent client}

stupid1314

TÍNH NĂNG CHÍNH

* Dùng cho các mang 2G/3G, Wi-fi và các phương pháp truy cập mạng khác.
* Tải về với tốc độ cao hơn nhiều với các sản phẩm khác.
* Hỗ trợ để tải về tất cả các định dạng của tập tin.
* Hỗ trợ các tập tin để tải về trên nền HTTP;
* Các hướng dẫn cách nhập địa chỉ URL để tải về;
* Khả năng quản lý download được cải thiện.
* Hỗ trợ tải trực tiếp các tập tin âm thanh, âm nhạc...

Ngày phát hành: 13-08-2010

CÁC TÍNH NĂNG MỚI

* Phiên bản mới cập nhật tính năng gợi ý, để cho bạn hiểu được phiên bản mới nhất của những gì mà bạn đang chuẩn bị tải.
* Hổ trở cả V3 và V5;

Trước khi cài đặt cần lưu ý: Để tránh các lỗi cài đặt khi cập nhật phiên bản cũ cần xóa phiên bản cũ của Thunder và sau đó cài đặt phiên bản mới nhất của Thunder vào điện thoại di động của bạn.

Ngôn ngữ: Trung Quốc

Mong rằng sẽ sớm có bản Tiếng Việt

Link cho các bạn quan tâm: http://www.mediafire.com/?edjm3ilm1il9t6i

Cái hỗ trợ download này chiếm lưu lượng mạng vãi đạn :D Tested cũng lâu rồi ko biết phiên bản đã fix cái lỗ hỏng này chưa hả bạn? Nhận xét riêng thì theo mình thấy hiện tại cũng có nhiều ứng dụng download xuất hiện với dáng vẻ rất đẹp mắt nhưng lại thiếu thốn tính năng thay vào đó là cái ko đáng có của 1 trình download thật sự. Vẫn đang xoay giữa SmartGET/DVget chắc như cú 1 điều đây là 2 ông trùm download thật sự :p

Cái hỗ trợ download này chiếm lưu lượng mạng vãi đạn :D Tested cũng lâu rồi ko biết phiên bản đã fix cái lỗ hỏng này chưa hả bạn? Nhận xét riêng thì theo mình thấy hiện tại cũng có nhiều ứng dụng download xuất hiện với dáng vẻ rất đẹp mắt nhưng lại thiếu thốn tính năng thay vào đó là cái ko đáng có của 1 trình download thật sự. Vẫn đang xoay giữa SmartGET/DVget chắc như cú 1 điều đây là 2 ông trùm download thật sự :p
chà nghe xgamex nói thế thì chắc chả ai có hứng vh. Riêng trubic thì chả dùng mấy pm hỗ trợ dow bao giờ, nên cũng ko có hứng vh pm này :D

Bạn thử mình thấy cũng bình thường vì mình chưa dùng bản nào trước đó.

Back