• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thưởng thức âm nhạc với QQMusic 2012 v2.82(3) s60v3 EN

duylinh27884

Moderator
Thưởng thức âm nhạc với QQMusic 2012 v2.82(3) s60v3 EN

;
;

Tính năng:
1. Giao diện
máy nghe nhạc độc lập mới mẻ hơn
2. Phát mini-máy nghe nhạc
tùy chọn chế độ
3. tăng cường 4 ent âm nhạc
địa phương Managem cho lời bài hát
5.Trực tuyến
nghe nhạc
8. Một tỷ lệ lấy mẫu cao hơn và các tính năng phiên bản chất lượng tốt hơn:
9.Tối ưu hóa mạng âm
nhạc Module, thể hiện
phong phú để tìm một bài hát
-Loại bỏ phiên bản cũ trước khi
cài đặt phiên bản mới
nhất nếu không sẽ có hai biểu
tượng chương trình quản lý âm nhạc QQ..

phiên bản mới tối ưu hóa
mô-đun mạng lưới thư
viện âm nhạc trực
tuyến để tìm âm nhạc
nhiều hơn
Ưu điểm: nhanh chóng
quét các tập tin nhạc
điện thoại, hỗ trợ cho
âm nhạc trực tuyến, nghe,cố
định tải về tự động tìm kiếm lời bài hát và màn hình Splash thay đổi.
Vấn đề thay đổi font giải
quyết hơn nhanh hơn so với phiên bản trước
đó.,dễ sử dụng.

QQMusic 2012 Cập nhật:

Cập nhật:11-1-2012
Cung cấp nhạc chuông tải về.

QQMusic 2012 v2.82(3) 240x320
QQMusic 2012 v2.82(3) 320x240

ban oi co ve ban rat am hieu ve nokia,k bjet da gap dung doi tuong chua nhi,giup mjnh voi mjnh muon hack phone e72 nhung k biet phai lam sao,mjnh thao tac nhu the nao va gui nhung thong tin gi de ban co the giup mjnh co 1 file hack cho may mjnh,neu d ban cho mjnh xin so dt cua ban nhe,cam on ban nhieu lam,k cáno sanh hack xong toi se dung chuong trinh hat nhac nay thay cho ttpop,chu dep wa ban oi

ban oi co ve ban rat am hieu ve nokia,k bjet da gap dung doi tuong chua nhi,giup mjnh voi mjnh muon hack phone e72 nhung k biet phai lam sao,mjnh thao tac nhu the nao va gui nhung thong tin gi de ban co the giup mjnh co 1 file hack cho may mjnh,neu d ban cho mjnh xin so dt cua ban nhe,cam on ban nhieu lam,k cáno sanh hack xong toi se dung chuong trinh hat nhac nay thay cho ttpop,chu dep wa ban oi

hack phone thì diễn đàn có nhiều bài hướng dẫn rồi mà bạn,giờ có nhiều cách hack đơn giản và cũng ko cần phải xin cer,key như xưa,bạn tìm đọc và làm theo hướng dẫn thì sẽ hack đc thôi.Mà lần sau bạn chịu khó bỏ dấu nha,viết ko dấu khó đọc quá:(

Duylinh ơi. Tớ cài font của bạn rồi. khi nào tớ onl lap sẻ thank bạn. À cho tớ hỏi sao tớ cài font chữ ok rồi nhưng khi vô om + uc font đó ko áp dụng? Tớ tìm mọi cách rồi vẫn ko được. Trước tớ thay font vô om vẫn được mà. Chỉ giúp tớ. Thanks.

Duylinh ơi. Tớ cài font của bạn rồi. khi nào tớ onl lap sẻ thank bạn. À cho tớ hỏi sao tớ cài font chữ ok rồi nhưng khi vô om + uc font đó ko áp dụng? Tớ tìm mọi cách rồi vẫn ko được. Trước tớ thay font vô om vẫn được mà. Chỉ giúp tớ. Thanks.
Bạn viết tắt om nên mình ko biết là ý bạn muốn nói opera mobile hay opera mini?nếu là opera mini và ucweb thì nó vẫn nhận font bình thường chứ bạn,mình thử 1 font khác để bạn xem nè
Ucweb:

Operamini:

còn nếu ý bạn muốn nói đến opera mobile thì ko thể đổi đc đâu bạn,vì trong opera mobile có font riêng của nó

Bạn viết tắt om nên mình ko biết là ý bạn muốn nói opera mobile hay opera mini?nếu là opera mini và ucweb thì nó vẫn nhận font bình thường chứ bạn,mình thử 1 font khác để bạn xem nè
Ucweb:

Operamini:
còn nếu ý bạn muốn nói đến opera mobile thì ko thể đổi đc đâu bạn,vì trong opera mobile có font riêng của nó

opera mini 6.1 .sis bạn à, mình cài mấy font đều bị như thế.

Last edited by a moderator:
Tại bản 6.5 tớ thấy xài ko thích = 6.1
Ở phần sms nó hiện ra như thế này nè.
Nó ko hiện hoàn toàn.

Tại bản 6.5 tớ thấy xài ko thích = 6.1
Ở phần sms nó hiện ra như thế này nè.
Nó ko hiện hoàn toàn.
cái này là ở phần tin nhắn chứ có liên quan đến opera đâu bạn,cái này thì bó tay chưa dính tình trạng kỳ cục như bạn bao giờ,bạn có lập thớt bên kia rồi thì đợi xem có ae nào từng bị như bạn mà đã giải quyết đc thì sẽ trả lời giúp bạn

Bạn ơi. Ý mình nói là cả cái này cả opera, uc và mấy trình duyệt khác đều như thế. cái font bạn cài nó chỉ hiện ở bên chỗ menu thui.

hack phone thì diễn đàn có nhiều bài hướng dẫn rồi mà bạn,giờ có nhiều cách hack đơn giản và cũng ko cần phải xin cer,key như xưa,bạn tìm đọc và làm theo hướng dẫn thì sẽ hack đc thôi.Mà lần sau bạn chịu khó bỏ dấu nha,viết ko dấu khó đọc quá:(
X_X nhưng khổ nỗi là mình không tìm được và không biết nên mới khó ấy chứ,vả lại mình cũng gà lắm nên .......,bạn chỉ hộ mình bài nào của ai được không

Back