• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Time v2.0_Hẹn giờ tắt máy và khởi động lại máy @

Chienkon88

Time v2.0+SwitchOff v2.02_Hẹn giờ tắt máy và khởi động lại máy @

Time v2.0 + SwitchOff v2.0.2_VH_By_SymPViet !

Phần mềm hẹn giờ tắt và khởi động lại máy \-/ :D =D>

Zới phần mềm này anh em không lo đang bật nhạc mà lại ngủ quên nữa vì chỉ cần hẹn giờ là dế iu của bạn cũng sẽ đi vào giấc ngủ cùng chủ nhân của nó @

Mọi người nhớ cài đủ bộ python nha !

Thanks mọi người đã ủng hộ !

Chúc vui !

Chỉnh sửa cuối:
PM có ý nghĩa. Nhưng rất tiếc đang sài PlanTask ngiều chức năng hơn! :D

Pm này khá hay và tiện ích, tối đi ngủ, ta cần tắt máy, vì 8h đồng hồ, ta nghỉ, đt cũng cần phải nghỉ, đỡ hao pin, hại máy. Thank bác nhiều, em test đã. =D>

Hehe, đến giờ anh vẫn xài PlanTask àh :D Giống em :))

Tuy nhiên ai cần đơn giản thì pm này cũng được :)

Hi.up cho mình phần mềm PlanTask nhé. mình đang cần mà search mãi không ra.

mình thì dùng chương trình sleep music để hẹn giờ tắt nhạc và radio mà không cần phải tắt máy,dù sao cũng thanks chủ topic....

Phần mềm quá tiện ích sau mà bỏ được Minh. Trung thành từ lúc mới ra lò đến giờ. Hay nhất của nó là cho phép mình lập một lịch trình cá nhân: muốn tắt/mở máy, ứng dụng, cấu hình gì tùy thích. cho nên bỏ nó phí cả đời hén!\-/

PM này có chức năng "khởi động lại máy" rất tiện. Nhưng nếu có thêm chức năng "Khởi động máy" thì Pro lắm. Trước giờ chưa tìm ra PM nào có chức năng "Khởi động máy" mà chỉ có chức năng "Khởi động lại máy" mà thôi.

soft này kg giải nén trên mobile được????
Bạn dùng FreeUnrar có thể giải nén có pass trên đt đó
PM này có chức năng "khởi động lại máy" rất tiện. Nhưng nếu có thêm chức năng "Khởi động máy" thì Pro lắm. Trước giờ chưa tìm ra PM nào có chức năng "Khởi động máy" mà chỉ có chức năng "Khởi động lại máy" mà thôi.

Um, nhưng khởi động máy thì pm đó phải chạy được cả khi tắt máy. Chắc chưa pm nào được zị đâu @@

mod có thể hướng dẫn em dùng PM này đc ko em cài ra mò mãi nhưng ko hiểu.có link hướng dẫn nhưng em kick vào là lại bắt đăng nhập ko cho vào trang mà mình kick

xài con cáo lửa để duyệt ý bạn.....firefox....

em đang dùng firefox đây những vẫn bị chán thật.bác nào vào cái link đó cop cho em cái hướng dẫn cách dùng với em vào mãi ko đc

em đang dùng firefox đây những vẫn bị chán thật.bác nào vào cái link đó cop cho em cái hướng dẫn cách dùng với em vào mãi ko đc

dùng googlechrom đi bạn. pm này rất hay đó. 1 phát được liền

Back